Chơi Voz Strength Club | Tập tạ - Kiến thức, kinh nghiệm, hướng dẫn, giao lưu

nhuthe

Reaction score
5
Cái đoạn 250, hay 500 gì gì đấy: là nồng độ % theo khối lượng của một chất/ hỗn hợp chất. Mình vốn rất dốt Hóa nên lý ví dụ % theo khối lượng cho dễ hình dung.

Ví dụ bây giờ hòa tan 20g chất A, vào 80g dung môi. Sẽ đạt được một 100g dung dịch A với nồng đồ phần trăm theo khối lượng là 20%.

Câu hỏi đặt ra: Giả sử 80g dung môi chỉ có thể hòa tan được 20g chất A là bão hòa, Lab anh Duy có thể có phương pháp xịn sò nào đó để hòa tan vượt ngưỡng bão hòa luôn. Vậy là ở Worldclass chứ chẳng đùa. Chứ Ví dụ 250 hay 500 Sustanlon gì bên trên của bác là quá dễ, chỗ Lab kia chỉ cho 250 thôi, chỗ tao cho luôn 650 thành ra xịn hơn.

Rồi đoạn chích vào người vận động viên không bị đào thải? Mình căn cứ vào đâu để biết không bị đài thải vậy ạ?

Rồi ví dụ bây giờ mình kinh doanh thực phẩm bẩn bị công an bắt, mình lập luận: đồ tao bẩn, nhưng tao làm rất ngon, và quan trọng là tao không cổ xúy người ta kinh doanh thực phẩm bẩn, cũng như bắt khách hàng tao ăn. Họ muốn ăn ngon là họ phải đánh đổi. Như này có đúng không ạ?

Với lại mình cũng không biết anh Duy là ai hết, ông Quang Bangs thì có biết chút chút. Nên bác đừng nghĩ mình cà khịa, không tôn trọng mọi người tội nghiệp mình.

Gar Gar Gar

Reaction score
0
disappear said:
bạn trẻ biết Duy Huynh bao lâu rồi? Hay là mới biết qua đọc mớ status từ qb :chaymau:
Biết là thế nào mà không biết là như nào ? Anh biết thế nào thì anh nói thử xem sao. Anh cứ phản bác luận điểm của tôi xem nào .
via vozForums for iPhone

nhuthe

Reaction score
5
disappear said:
bạn trẻ biết Duy Huynh bao lâu rồi? Hay là mới biết qua đọc mớ status từ qb :chaymau:
Bạn biết nhiều về anh Duy chia sẻ cho mọi người biết thêm đi ạ. Thấy thông tin trên mấy cái feed của ông Quang thì bảo anh Duy sinh năm 94, học rất giỏi, 13 tuổi đã là bác sĩ phẫu thuật tim ở Mỹ. Mình thì biết là thông tin 1 chiều, nhưng thấy nhiều bạn comment thấy cũng hợp lý chẳng biết tin vào đâu.
Shikamaru Huhuhu said:
Thanh niên Gar gar body như que tăm mà chữ nghĩa lắm nhỉ:chaymau:
Thấy thông tin bạn này đưa ra cũng hợp lý mà bạn, liên quan gì đến body đâu? :surrender:

14789

Reaction score
1
nhuthe said:
Cái đoạn 250, hay 500 gì gì đấy: là nồng độ % theo khối lượng của một chất/ hỗn hợp chất. Mình vốn rất dốt Hóa nên lý ví dụ % theo khối lượng cho dễ hình dung.

Ví dụ bây giờ hòa tan 20g chất A, vào 80g dung môi. Sẽ đạt được một 100g dung dịch A với nồng đồ phần trăm theo khối lượng là 20%.

Câu hỏi đặt ra: Giả sử 80g dung môi chỉ có thể hòa tan được 20g chất A là bão hòa, Lab anh Duy có thể có phương pháp xịn sò nào đó để hòa tan vượt ngưỡng bão hòa luôn. Vậy là ở Worldclass chứ chẳng đùa. Chứ Ví dụ 250 hay 500 Sustanlon gì bên trên của bác là quá dễ, chỗ Lab kia chỉ cho 250 thôi, chỗ tao cho luôn 650 thành ra xịn hơn.

Rồi đoạn chích vào người vận động viên không bị đào thải? Mình căn cứ vào đâu để biết không bị đài thải vậy ạ?

Rồi ví dụ bây giờ mình kinh doanh thực phẩm bẩn bị công an bắt, mình lập luận: đồ tao bẩn, nhưng tao làm rất ngon, và quan trọng là tao không cổ xúy người ta kinh doanh thực phẩm bẩn, cũng như bắt khách hàng tao ăn. Họ muốn ăn ngon là họ phải đánh đổi. Như này có đúng không ạ?

Với lại mình cũng không biết anh Duy là ai hết, ông Quang Bangs thì có biết chút chút. Nên bác đừng nghĩ mình cà khịa, không tôn trọng mọi người tội nghiệp mình.
Ngoài việc nồng độ chất thì còn làm sao để tăng tỉ lệ hấp thụ vô người nữa thím. Với lại cùng là 10ML nhưng test gốc dầu propionate chỉ chứa dc 1g test thì gốc Cypinonate và Enthanate chứa được tới 2.5g test trong cùng 10ml dầu bỏ vô máy li tâm xoay, giờ họ chọn được loại dầu cũng như có chất phụ gia khác mà đẩy lên dc 7g test/10ml thì sẽ khác ngay nhưng đẩy lên vầy test nó đặc hơn khó tiêm hơn nên loại đặc vầy sẽ xài kim lớn và chích kèm cái khác vô, quan trọng là các trick đi kèm khác.
- Không bị đào thải chính là dựa vào việc lấy mẫu kết quả máu đó thím, vd 250mg test sau 3 ngày xn sẽ ra tầm 3000-4500ng/dl thì giờ 500 và 750 sẽ ra tầm nào đó trừ % hao hụt, ko đạt được mức đó thì là đào thải. Tất nhiên đó là vd thực tế họ check máu kỹ hơn nhiều
- vdv của DH thì cấp worldclass thật chứ còn gì. Chưa đủ thời gian build cơ thôi, như a Tran Van là sau hơn 2 năm vào lv World Classs rồi đó, bt cần 7 năm

disappear

Reaction score
0
Gar Gar Gar said:
Biết là thế nào mà không biết là như nào ? Anh biết thế nào thì anh nói thử xem sao. Anh cứ phản bác luận điểm của tôi xem nào .

via vozForums for iPhone
Tôi chả biết mẹ về roid cả, nói thế cho nhanh. Tôi chỉ biết nhiều về Duy Huynh hơn thanh niên chỉ biết về người khác qua mấy cái status của ai đồ :chaymau: Anh chả biết con mẹ gì về người khác mà lên nói như đúng rồi. Mà thôi không chấp :beauty:

disappear

Reaction score
0
nhuthe said:
Bạn biết nhiều về anh Duy chia sẻ cho mọi người biết thêm đi ạ. Thấy thông tin trên mấy cái feed của ông Quang thì bảo anh Duy sinh năm 94, học rất giỏi, 13 tuổi đã là bác sĩ phẫu thuật tim ở Mỹ. Mình thì biết là thông tin 1 chiều, nhưng thấy nhiều bạn comment thấy cũng hợp lý chẳng biết tin vào đâu.

Thấy thông tin bạn này đưa ra cũng hợp lý mà bạn, liên quan gì đến body đâu? :surrender:
Em biết DH bên mảng khác không phải roid các thứ, chỉ biết là có phòng lab ở Q7. Bác hỏi Lộc Ryu thì rõ hơn.

Gar Gar Gar

Reaction score
0
nhuthe said:

Đơn giản như cái para đào thải qua gan, nó có liều từ 85-650, tính theo 10-15mg/kg thể trọng. Pha thêm là pha thêm như nào ? Tính theo chủng tộc , tính theo tuổi, kg . Rồi có gây cảm ứng men gan không, có cùng cơ chế tác động không? Có tăng độc tính của nhau không . Đm thức ăn thì tính từng calo, protein xấu protein tốt, thịt trắng thịt đỏ, mass rác isolate tốt mà dám nốc đống không rõ cứt đái từ 1 thằng k có kiến thức chuyên môn, k có khả năng hiểu được caution, mua đống hàng từ underground trộn lại k rõ nguồn gốc, vẫn hốc vẫn khen hay. Tuyệt vời.
Còn mấy thông tin cách sống thì thằng nào chả share chả tuyên truyền được, kể cả duy nguyen, quang bangs hay cả khá bảnh, chỉ cần cóp trên mạng là được
via vozForums for iPhone

Gar Gar Gar

Reaction score
0
disappear said:
Tôi chả biết mẹ về roid cả, nói thế cho nhanh. Tôi chỉ biết nhiều về Duy Huynh hơn thanh niên chỉ biết về người khác qua mấy cái status của ai đồ :chaymau: Anh chả biết con mẹ gì về người khác mà lên nói như đúng rồi. Mà thôi không chấp :beauty:
Con người đầu buồi, tôi đéo cần biết. Loại như anh thì cút. Đếch có khả năng phản biện, đếch có luận cứ luận điểm. Anh đ có con mẹ gì cả để tôi chú ý. Cút
via vozForums for iPhone