[vOz] Hội anh em chơi Summoners War

setlong14

Reaction score
1
lvnhac said:
có bác nào bán acc ko nhỉ, em muốn mua acc ở Hà Nội :sad:
ThongBaoLien said:
Có thím nào k chơi share rẻ lại acc k ạ :(
Rẻ là bao nhiêu? Thế mình bác acc 5 tr có rẻ ko? :amazed::amazed:

eet789

Reaction score
0
setlong14 said:
Đã theo thím. Để xem kỳ Arena có bị ai đánh ko :amazed::amazed:
Quan trọng là 2 con Ariel vs Triana có được tầm 35k hp, 200 spd và double nemesis hay không thôi

kid1412tdm

Reaction score
0
mistwalk3r said:
Em Star lord đây bác, off game mấy tuần vào thấy bị kick:sweat: mà em cũng tìm được guild để nương tựa rồi:chaymau:
:beauty: Okie thím! Khi nào mạnh mẽ quay lại chơi với anh em nhé :beauty::beauty:

someonekjllhjm

Reaction score
0

Em vừa chơi lại sau khi off game 2 năm. theo các thím thì hiện tại nên up những con gì. acc rune khá cùi, Rồng 10 1p30 90%, lich chưa đi đc b10 chắc do rune cá đuối quá, clear toa normal, hard 70, arena 2 bạc, raid 4.
hiện tại đang định farm rune rồng là chủ yếu và up 1 số pet chủ lực để gánh team giai đoạn này. theo các thím nên build và dồn rune những e nào. event e đang tính kiếm shaina :">
Cảm ơn các thím, e chơi global thím nào add ae giao thông :sexy:

macmillan

Reaction score
1
someonekjllhjm said:
Ảnh
Ảnh
Ảnh
Ảnh
Em vừa chơi lại sau khi off game 2 năm. theo các thím thì hiện tại nên up những con gì. acc rune khá cùi, Rồng 10 1p30 90%, lich chưa đi đc b10 chắc do rune cá đuối quá, clear toa normal, hard 70, arena 2 bạc, raid 4.
hiện tại đang định farm rune rồng là chủ yếu và up 1 số pet chủ lực để gánh team giai đoạn này. theo các thím nên build và dồn rune những e nào. event e đang tính kiếm shaina :">
Acc bác mạnh hơn em mà ko đi đc nb10 sao :sweat:

maimaiviemtv

Reaction score
0
someonekjllhjm said:

thím tên gì vậy để e add với thêm cố vấn luôn

someonekjllhjm

Reaction score
0
macmillan said:
Acc bác mạnh hơn em mà ko đi đc nb10 sao :sweat:
chưa đến ngày thay rune thím ạ :"> lich 10 m đi team lú/bí nước collen kungfu song sinh mà toàn hẹo thôi. trò này có vẻ dạo này ít người chơi r, toàn ae cũ quay lại.
đang nghiên cứu cài auto trên máy tính cho nhàn đây thím :"> có phần mềm nào đơn giản k hay vẫn auto bluestack