Vợ xăm mình mặc dù mình ko cho. Có phải thiếu tôn trọng hay mình cổ hủ?

Reaction score
0
G.Batistuta said:
Gây nhau từ mùng 3 đến giờ ko nói chuyện rồi. Sáng nay mặc áo trễ vai thấy lòi ra thêm cái hình xăm. Thấy bực mình ko chịu được.

Trước đó đã có 2 cái hình nhỏ rồi, cũng mấy lần xin mình xăm thêm mà mình bảo nhiu đó là đủ rồi đừng xăm nữa.

Đồng ý là cơ thể nó muốn làm gì làm. Nhưng mình đã nói rồi vẫn làm, như vậy là thiếu tôn trọng hay là mình cổ hủ đây các mai phen?
thím đã ko thích mà nó còn làm, bắn vào trong vài phát rồi ly dị thôi:go::go::go:

alex2108

Reaction score
1
xăm vào mắt nó phát cho nó thành gấu trúc luôn

trauielts95

Reaction score
0
Không lấy mấy em mà các em không tuân thủ " Không uống, không hút, không săm mình " nhé phen ngày phen hóa tê giác không xa :gach:

sneder3

Reaction score
0
Chả xăm xiếc đéo gì. Vợ mình xăm mình đấm cho thâm mắt r đuổi khỏi nhà.
Đằng này còn xăm ở chỗ ... phải mặc áo trễ mới lộ ra. Lúc xăm để thằng thợ xoa nắn hết à . Đm nghĩ là cay rồi

via vozForums for iPhone

Nanase

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
Lâu rồi anh mới thấy mày phát biểu đúng đấy :beauty:
Tôi nói thật mà bạn, hồi học sinh hay sv tôi thích xăm, thấy đó là ngầu là "trất", nhưng giờ già hơn tôi nghĩ khác, tôi thích phong thái mấy bọn tướng tá vào sinh ra tử hay bọn chính trị gia đầu toàn sỏi hơn.

À mà thằng vua thái mới lên ngôi xăm đầy đó

ken_bin

Reaction score
0
vợ tao mag xăm, tao cho nó theo thằng xăm ngay lập tức

via vozForums for iPhone

Plozin8x

Reaction score
0
inuyasha95 said:
Mình thích con gái ko nhuộm tóc, không sơn móng tay, chỉ cần trang điểm nhẹ là được. Bọn con gái xăm nhìn 1 cái dù đẹp tới đâu cũng ko có thiện cảm, đú đởn :gach:
Friend giống tôi, có đẹp mấy mà sơn móng tay móng chân, tóc màu lòe loẹt (mấy màu bình thường nâu - vàng thì vẫn ok), xăm kín hay hở gì thì tôi cũng tặc lưỡi cho qua. Cho thì ăn nhưng đi xa thì miễn:sexy::sexy:

khtv

Reaction score
0
li dị chứ còn gì nữa mà phải hỏi, với các anh tôi không biết nhưng với tôi người yêu- vợ có thể xấu, có thể dị tật chứ không được có hình xăm

ACT.Boys

Reaction score
0
kcgdb229 said:
Cổ hủ nhé. Xăm thì bình thường chứ có gì đâu, đừng quá mất thiện cảm kiểu rồng rắn gì là đc
cổ cái loz, mày ko thấy trc đó có xăm rồi à?
Còn độc thân muốn làm cc gì thì làm, nhưng vợ có chồng rồi muốn làm cc gì làm thì gia đình ra cái lolz gì nữa??