Vợ xăm mình mặc dù mình ko cho. Có phải thiếu tôn trọng hay mình cổ hủ?

kcgdb229

Reaction score
0
Cổ hủ nhé. Xăm thì bình thường chứ có gì đâu, đừng quá mất thiện cảm kiểu rồng rắn gì là đc

huankhubg

Reaction score
0
Bạn gái mình mà muốn làm gì còn phải hỏi ý kiến nữa huống gì vợ. Có con vợ như vậy mình nghĩ thím nên viết tờ đơn ly hôn rồi đưa nó xem sao. Nếu nó nghĩ tới thím hơn cá nhân nó thì nó sẽ xin lỗi hứa sẽ ngoan bla bla gì đó. Còn nếu nó vẫn giữ ý kiến thích làm gì làm thì chi tay cho nhẹ.

G.Batistuta

Reaction score
0
huankhubg said:
Bạn gái mình mà muốn làm gì còn phải hỏi ý kiến nữa huống gì vợ. Có con vợ như vậy mình nghĩ thím nên viết tờ đơn ly hôn rồi đưa nó xem sao. Nếu nó nghĩ tới thím hơn cá nhân nó thì nó sẽ xin lỗi hứa sẽ ngoan bla bla gì đó. Còn nếu nó vẫn giữ ý kiến thích làm gì làm thì chi tay cho nhẹ.
Trước đây thì khỏi suy nghĩ mình đâm đơn liền, giờ có 2 đứa nhóc rồi làm gì cũng phải cân nhắc mai phen à

pmt0001

Reaction score
1
"xăm mình ko phải là xấu, nhưng người tốt thì ko bao giờ xăm mình"

Die_Welle

Reaction score
0
G.Batistuta said:
Gây nhau từ mùng 3 đến giờ ko nói chuyện rồi. Sáng nay mặc áo trễ vai thấy lòi ra thêm cái hình xăm. Thấy bực mình ko chịu được.

Trước đó đã có 2 cái hình nhỏ rồi, cũng mấy lần xin mình xăm thêm mà mình bảo nhiu đó là đủ rồi đừng xăm nữa.

Đồng ý là cơ thể nó muốn làm gì làm. Nhưng mình đã nói rồi vẫn làm, như vậy là thiếu tôn trọng hay là mình cổ hủ đây các mai phen?
Không chỉ thiếu tôn trọng đâu fen :rofl:
Từ câu chuyện cho thấy: vợ Fen thuộc dạng ngắn nghĩ, sống cảm tính, nó không thèm để ý đến hậu quả của việc xăm mang lại. Tức là nó không biết nghĩ lâu tính dài, sẵn sàng đạp đổ những thứ đã có để chạy theo cảm xúc nhất thời, có xây được thì phá cũng nhanh. Fen nghĩ xem: một người mẹ như thế sẽ dẫn đến đứa con ntn, một người vợ như thế sẽ dẫn đến gia đình ntn, rồi tự quyết xem phải làm gì nhé fen :shame:
P/S: Mình không loại trừ khả năng vợ fen sau này sẽ thay đổi, cơ mà tỉ lệ tái nghiện sau khi cai nghiện bắt buộc bao giờ cũng là :70-80% (số liệu năm 2019). Chúc Fen may mắn :go:

nhihong_1991

Reaction score
0
"Chưa chồng đi dọc đi ngang,có chồng thì cứ 1 đàng mà đi".Con dợ mày nó coi mày như cái đầu gối nó í.Bản lĩnh lên chàng trai!

PhuckMod1

Reaction score
0
Lội 2 post đầu thấy bọn voz khác đéo gì bọn gái dẩm trên eva. Bên eva thì bọn chồng bỏ, mẹ đơn thân xúi người ta li dị.:go: Trên voz thì toàn bọn cận thị loser ế lâu năm khuyên người ta bỏ vợ :chaymau:

ldkdien

Reaction score
0
Die_Welle said:
Không chỉ thiếu tôn trọng đâu fen :rofl:
Từ câu chuyện cho thấy: vợ Fen thuộc dạng ngắn nghĩ, sống cảm tính, nó không thèm để ý đến hậu quả của việc xăm mang lại. Tức là nó không biết nghĩ lâu tính dài, sẵn sàng đạp đổ những thứ đã có để chạy theo cảm xúc nhất thời, có xây được thì phá cũng nhanh. Fen nghĩ xem: một người mẹ như thế sẽ dẫn đến đứa con ntn, một người vợ như thế sẽ dẫn đến gia đình ntn, rồi tự quyết xem phải làm gì nhé fen :shame:
P/S: Mình không loại trừ khả năng vợ fen sau này sẽ thay đổi, cơ mà tỉ lệ tái nghiện sau khi cai nghiện bắt buộc bao giờ cũng là :70-80% (số liệu năm 2019). Chúc Fen may mắn :go:
Mấy con xăm mình phải đến lúc nó trải nghiệm xóa xăm mới cai nghiện nổi.
Ko là cứ xăm hoài thôi.

huyhoan49k

Reaction score
0
Vk mình hồi đang yêu cũng đòi xăm 1 hìn nhỏ ở tay, mình ko thích con gái có hình xăm nên mình chỉ nói a ko thích, còn quyết định là của em. Thấy mìn nói vậy nên cũng ko xăm nữa, giờ thành vk rồi, hồi trước mà xăm chắc mìn cũng nghỉ luôn