Vợ nghi có bầu mà mới uống thuốc kháng sinh trị xoang, viêm họng

mchero1102

Reaction score
0
Chào anh em ! Chả là em và vợ tính năm nay có em bé nên thả mạnh từ mùng 1 tết cho sung.
Chuyện chả có gì nhưng hôm xưa vợ uống nước lạnh bị đau họng nên em quên khuấy mất vụ thả đi mua luôn thuốc cho vợ uốngmà trong có kháng sinh volexin 500, alpha chymotrypsin và GLM 650 :pudency::pudency:
Nay thấy vợ trễ mấy ngày rồi nhưng mua que thử vẫn 1 vạch:stick:
Mấy bà chị em bảo que thử nhiều khi mới có bầu 1,2 tuần không hiện chính xác nên vợ em hậm hực nãy giờ. Giờ giận luôn rồi bảo ko quan tâm các thứ :surrender:
Anh em trong này có kinh nghiệm hoặc là bác sĩ chuyên khoa cho em hỏi uống thuốc như thế có bị sao không ạ :sosad::sosad:
Chắc mai dắt vợ em đi siêu âm thử :badsmell::badsmell:

Zombotany

Reaction score
0
thím phải nói là uống liều như nào ..bao ngày ..chứ uống 2,3 ngày thì có sao éo đâu ...

meochemo

Reaction score
0
mchero1102 said:
Chào anh em ! Chả là em và vợ tính năm nay có em bé nên thả mạnh từ mùng 1 tết cho sung.
Chuyện chả có gì nhưng hôm xưa vợ uống nước lạnh bị đau họng nên em quên khuấy mất vụ thả đi mua luôn thuốc cho vợ uốngmà trong có kháng sinh volexin 500, alpha chymotrypsin và GLM 650 :pudency::pudency:
Nay thấy vợ trễ mấy ngày rồi nhưng mua que thử vẫn 1 vạch:stick:
Mấy bà chị em bảo que thử nhiều khi mới có bầu 1,2 tuần không hiện chính xác nên vợ em hậm hực nãy giờ. Giờ giận luôn rồi bảo ko quan tâm các thứ :surrender:
Anh em trong này có kinh nghiệm hoặc là bác sĩ chuyên khoa cho em hỏi uống thuốc như thế có bị sao không ạ :sosad::sosad:
Chắc mai dắt vợ em đi siêu âm thử :badsmell::badsmell:
Tôi đức cái cho các anh chị có vợ vào khuyên bảo :chaymau:

smerdante

Reaction score
0
Không sao đâu fen.Dắt vợ đi khám sớm đi nhé.Trư khuyên.
À mà que thử thai chỉ là dấu hiệu hướng tới có thai thôi.Không khẳng định 100% nên đi khám vẫn là tốt nhất.

via vozForums for iPhone

mchero1102

Reaction score
0
Zombotany said:
thím phải nói là uống liều như nào ..bao ngày ..chứ uống 2,3 ngày thì có sao éo đâu ...
Dạ uống có 2 bữa mỗi bữa 2 viên mỗi loại thím ạ :adore:

smerdante said:
Không sao đâu fen.Dắt vợ đi khám sớm đi nhé.Trư khuyên.
À mà que thử thai chỉ là dấu hiệu hướng tới có thai thôi.Không khẳng định 100% nên đi khám vẫn là tốt nhất.

via vozForums for iPhone
thank trư :adore:

BNHP

Reaction score
0
Thím duengf ngay kháng sinh lại nhé. Bầu bí điều trị tại chỗ thôi