Vợ lên FB thả thính các bác làm sao?

sneder3

Reaction score
0
Mà nghĩ đi nghĩ lại thớt xử lí ngu học thật. Như trẻ con vậy Chuyện đã vỡ lở thì nói chuyện trực tiếp với nó . Xem thái độ trc mặt mình nó ntn . Tự dưng đi gửi hình . Xàm bỏ mẹ Mà ông chụp đoạn chat lên ae xem nó lấp kiếm kiểu gì nào

Được gửi từ iPhone - vozForums

cafebmt

Reaction score
0
1 chim lạ bằng 1 tạ chim quen, chắc con vợ thớt thèm chim lạ thôi mà

wuwu_999

Reaction score
0
daviscu said:
Em mới gửi hình cho nó, và không khác như em nghĩ. Luôn có lý do lý trấu, và xem đó là bình thường :) Qua quay sang bắt lỗi lại em. Chả buồn trán :sosad::sosad::sosad:
Tôi éo hiểu thớt còn băn khoăn cái gì mà éo đoạn tuyệt

1StJackSparrow

Reaction score
0
daviscu said:
Em không giỡn đâu bác, mặt em giờ đang đỏ ngầu. Đầu thì đang nhức đây :((
Có 2 nguyên nhân khiến hôn nhân tan vỡ
1. Đ!t không đủ sướng
2. Tiền k đủ tiêu

Bác tự xem xét lại 2 nguyên nhân đó mình làm sai cái gì

daviscu

Reaction score
0
Em đang ở cty mà bác, tức quá nên gửi hình và gọi cho nó. Còn về nhà thì đang ở nhà vk em, nên không lớn tiếng dc.

Ha-Ji-Won

Reaction score
0
vợ cu thớt không biết tôn trọng chồng. Nói chung là không có được giáo dục dạy dỗ cho đàng hoàng, không biết phép tắc lễ nghĩa.

Micoem.ver2

Reaction score
1
daviscu said:
Em và vợ em không có kết bạn FB của nhau, vợ em chặn FB em từ 8 hoành rồi. Vợ em tạo thêm 1 nick FB nữa (cũng chặn em luôn), và em dùng nick ảo của em mò ra được. Nick FB mới thì để độc thân, rồi up hình thả thính. Ad friend với mấy thằng ngày xưa từng cua vợ em, tụi nó vô thả tim rồi comment các kiểu nhìn rất là ngứa mắt. Rồi FB thì build theo kiểu như gái teen chưa chồng vậy. Mặc dù đã có ck và con còn nhỏ.

Nay em nhờ thằng bạn em (nó có KB với vk em), cho xem FB. Em điếng người luôn các bác ạ :sweat: giờ không biết xử lý sao đây.
vote xie^N