skykhoa.6

Reaction score
0
nct104 said:
căng cực nhỉ, làm thì đc tí mà chơi sang vãi nhái. như mình vẫn sài con 5s đây này, được 5 năm rồi :sosad:
Được con 7 ông già quăng cho xài được 3 năm rồi, trước có kèo thơm định mua 11 pro mà suy đi tính lại chật lưỡi lại thôi, tiền đi làm mua con điện thoại 20 mấy củ tiếc bỏ mẹ :sweat:

via vozForums for iPhone

chiem93

Reaction score
0
Mình muốn đổi cho vợ xs max hay 11 nếu vợ thích, mà vợ mình 1 mực chỉ dùng con 7 mình mua 2 năm nay cho....

hoangtucodoc_9x

Reaction score
0
chiem93 said:
Mình muốn đổi cho vợ xs max hay 11 nếu vợ thích, mà vợ mình 1 mực chỉ dùng con 7 mình mua 2 năm nay cho....
vợ mình thì xài iP X đc 2 năm, mắt yếu nên phải đổi qua 11 pro max, cũng bấm bụng mà mua, vì lương vợ có 3,5tr, haha

EddyWata2008

Reaction score
0
vẫn sài 6plus từ 2015 tới giò.Bữa cũng muốn mua mà thôi thấy tiếc tiếc về thay pin sài tiếp=))
để tiền múc chung cư =))
Thớt đã thông tư tưởng cho con vợ đi nếu nó cứ nhất quyết mua thì dẹp!

admconchovoz

Reaction score
1
?? Cái chính là ở thành phố đắt đỏ .có vợ mà tổng thu nhập chục củ 2 vc làm gì thù đéo nói cứ giấu giấu.ko biết đã có nhà cửa gì chưa đưa mỗi vài từ lên ko kể rõ hoàn cảnh.mà nói chung lag đú ko biết suy nghĩ.

Askeladd

Reaction score
0
Con vợ mà có tư tưởng trả góp thì vote bỏ, không khá lên nổi với nó đâu.

gtunveteran

Reaction score
0
nhockon_onlin3 said:
Chả là lương của 2vc gộp lại được hơn 10tr/tháng. Vợ đang dùng IP7 mà bây giờ vợ lại đòi mua XSmax trả góp (khoảng 17-18tr). Xót quá, từ chối sao cho hài hòa các thím nhỉ? :pudency::pudency:
Thu nhập của mình bằng 3 lần 2 vk ck bạn cộng lại mà mình vẫn chỉ dùng xiaomi thôi, nhiều lúc nghĩ cái nhà vs cái xe ( ô tô, vì mình làm cách nhà 1 cái cao tốc nên phải di ô tô mới về nhanh đk ) quan trọng hơn nên mình chỉ tích tiền vào để mua những thứ đó.:sosad::sosad::sosad: , ko dám mua mấy đồ xa xỉ như bạn

Ne08x

Reaction score
0
mình bảo vợ đổi lên pro max ko nhất định không, chỉ dùng tiếp 8 plus :gach:. Nghĩ ông thớt tội dính phải con vợ thích đú :pudency:

duymanh777

Reaction score
0
Hôm rồi vào cửa hàng mua cái dây sạc thấy 1 chị thay cái pin cho con máy Galaxy Y hay gì gì đó . con máy sam sung Galaxy đời đầu ấy . nghe đâu ông chủ quán phải đặt hàng cục pin này 1 tuần mới có . nhìn chị ấy tháo cái nắp gắn cục pin vào bật nguồn lên với gương mặt hồ hởi nghĩ lại thấy nhiều người vẫn còn khó khăn kinh tế thật. Nhưng Họ vẫn vui vẻ và hài lòng với những gì họ có :eek:ps: trong khi mình dùng con Galaxy đời mới nhất vẫn thấy chóng chán :hang::hang::hang:

qwertykhongchan

Reaction score
0
duymanh777 said:
Hôm rồi vào cửa hàng mua cái dây sạc thấy 1 chị thay cái pin cho con máy Galaxy Y hay gì gì đó . con máy sam sung Galaxy đời đầu ấy . nghe đâu ông chủ quán phải đặt hàng cục pin này 1 tuần mới có . nhìn chị ấy tháo cái nắp gắn cục pin vào bật nguồn lên với gương mặt hồ hởi nghĩ lại thấy nhiều người vẫn còn khó khăn kinh tế thật. Nhưng Họ vẫn vui vẻ và hài lòng với những gì họ có :eek:ps: trong khi mình dùng con Galaxy đời mới nhất vẫn thấy chóng chán :hang::hang::hang:
:eek:ps::eek:ps::eek:ps: