Vợ chồng sắp cưới nên đi du lịch ở đâu

who.forme

Reaction score
1
tungthieuza said:
sao rẻ thế :stick::stick:
ra đấy toàn ăn cơm nguội à
bay VietJet từ HN vào SG, ở SG chơi 2 ngày rồi đi xe Phương Trang xuống VT, chơi VT 3 ngày xong bắt xe PT về lại SG, chơi SG 2 ngày rồi bay về lại HN. Ở khách sạn vớ vẩn tầm 500-600k/ngày thôi, ở SG thì có người quen nên mượn xe máy đi, xuống VT thì đi taxi. Chả mua quà cáp gì cả, 2 vợ ck ăn chơi tẹt bô, hải sản các kiểu ngập mồm hết có từng đấy

bigalex

Reaction score
0
Mình tư vấn cho 2vc bạn đi Phú Yên, rẻ, yên bình, cũng khá nhiều chỗ chơi.
2vc mới cưới đi mấy chỗ đông đúc xô bồ làm gì.

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp

Votan0801

Reaction score
0
Vinpearl Resort 5 sao PQ 3n2d trọn gói vé mb+buffet 3 bữa+khu vui chơi rất hợp cho honeymoon. Tầm 6-7tr/người search tour trên mạng là ra. Hồi mình đi nó tặng thêm buffet bbq có nhạc công lại bàn đàn hát rất lãng mạn.

vinh91

Reaction score
1
cho hỏi luôn với. vc từ cưới xong chưa du lịch xa bao h vì dính bé. h có chỗ nào trong nước 2 vc đi được thêm bé gần 1 tuổi ko nhỉ

đi biển hay đi núi thì tốt cho bé hơn

locloc1093

Reaction score
0
qt84 said:
đi Đà Nẵng, Hội An bác ơi. Tự đi cho thoải mái.
Trước 2 VC mình đi tính mua quà luôn là 10 chai, mắc nhất là chi phí máy bay là 4tr mấy thôi. Còn lại chi phí ăn uống, đi lại, vui chơi ko đáng kể:beauty:
Review đi thím
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp

bodyfile

Reaction score
0
VC em đợt cưới xong cũng đi với ngân sách như Bác, bao gồm :3 ngày ở Sin (Nhìn chung chán và ddawrsrt vkl), 2 ngày ở Sài gòn (do em ở Đà Nẵng), 3 ngày ở Đà Lạt (chỗ này được nhất do không phải mùa cao điểm du lịch)

ginta135

Reaction score
0
Sắp cưới thì đi đâu chả đc, có phải trăng mật éo đâu
Cứ đi du lịch bth thôi

DogeSDTQ

Reaction score
0
Ham chơi thì đi mấy cái kiểu sapa, đà lạt,... Còn thích ngủ nghỉ thì kiếm mấy cái rersort gần biển thôi, ở Quy Nhơn, Nha Trang, Phú Quốc, Phú Yen,...hoặc qua cái đảo Koh Rong bên Cam cũng đc