Vợ chồng sắp cưới nên đi du lịch ở đâu

hiroki

Reaction score
0
ChulSmile said:
Tầm 10-15tr 2 vợ chồng , nên đi du lịch ở đâu hả các bác , các bác cho em xin ít lựa chọn với , em đi trong nước thôi ạ :beauty::beauty:
Làm tour Huế - ĐN - Hội An

qt84

Reaction score
0
đi Đà Nẵng, Hội An bác ơi. Tự đi cho thoải mái.

Trước 2 VC mình đi tính mua quà luôn là 10 chai, mắc nhất là chi phí máy bay là 4tr mấy thôi. Còn lại chi phí ăn uống, đi lại, vui chơi ko đáng kể

xin.dung.hoi.vi.sao

Reaction score
1
Đi từ thứ 2 đến thứ 6, chọn mấy cái Resort ở ngoài đảo ấy, nhẹ nhàng không đông người, đồ ăn chất lượng, ở sang chảnh là được.

Trăng mật thì toàn chịch cho đã ấy mà

Xong rồi về nhìn mặt nhau chán là vừa :p

N_K_T

Reaction score
0
thật sự mới cưới xong thì nên đi nghỉ dưỡng thôi chứ đừng đi du lịch. du lịch để dịp khác. bạn phân biệt được 2 vấn đề này thì sẽ chọn được nơi bạn muốn đi

minhtri0405

Reaction score
0
ChulSmile said:
Tầm 10-15tr 2 vợ chồng , nên đi du lịch ở đâu hả các bác , các bác cho em xin ít lựa chọn với , em đi trong nước thôi ạ :beauty::beauty:
nha trang vinpearland ở lại vài hôm cho đã, or đà nẵng bà nà hill ngày thường cũng đông mà dc cái đông zui :D. đà lạt nên đi sau vài tháng nữa cho bớt mưa:sogood:

Reaction score
0
15tr đi mẹ bangkok cho nó vui

ban ngày đi ăn uống mua sắm, tối đi xem show, ra phố đi bộ, vào bar quẩy cho con vk uốn éo khiêu khích mấy thằng tây lông hoặc ních gờ thèm nhỏ dãi, chúng nó sẽ tiếp cận vk thớt đụng chạm sàm sỡ, để thớt ghen tuông máu nóng bốc lên tới đầu, rồi đêm về hotel phát tiết xé hết quần áo lao vào ngấu nghiến dập ầm ầm như máy khâu

chúc trăng mật hạnh phích

BlackAnoa

Reaction score
2
Đi đâu cũng cũng được.Quan trọng là phải có cái cờ_líp làm quà cho anh em voz nha.

Gửi từ Samsung SM-G532G bằng vozFApp