ketthuc

Reaction score
0
Chuyện cũng chả có gì, hôm trước vk mình quyết định đi du lịch mấy ngày, rơi vào kì nghỉ lễ 30/4. năm ngoái cô ấy cũng đi du lịch 2/9 với mẹ và chị cô ấy. Năm nay cũng mua vé máy bay đi NT rồi.
Mình thoải mái, mấy chuyện du lịch ko cấm cản. Duy có bố mẹ mình không thoải mái, nói tại sao đi 1 mình, mình chỉ nói cô ấy đi công tác. Rồi hỏi sao ko đưa ck đi. Mình bảo cô ấy muốn thoải mái với lại con bận. Bố mẹ mình bảo thế k đc vì nghỉ lễ ở nhà dành cho gđ.
Cả nhà cho ý kiến. Vk ck mình chưa có con, nên mình thấy bthg, sau này có con vào vk làm gì có thời gian đi. :stick:

AdalynDavidson

Reaction score
0
Về những địa điểm thú vị ở Kundasang, tất cả đều gần Kundasang, Kundasang là một nơi nhỏ nhưng có nhiều thị trấn như thị trấn, vì vậy điều tôi muốn bạn lưu ý khi đi tản bộ dưới tán cây, ở đây tôi gợi ý nếu bạn mắc chứng sợ độ cao, tốt hơn hết là đừng lên, anh ấy có bốn cây cầu treo mà bạn sẽ tìm thấy, và cây cầu treo thứ hai cuối cùng sẽ khiến bạn cảm thấy nghiêm trọng, vì nó trống rỗng! Nó rỗng nghĩa là bạn có thể thấy mọi thứ bên dưới bạn rõ ràng đây là lúc nói dài nếu bạn rơi, hãy làm. Ahahha và trước khi tôi quên, tốt hơn là nên đi lên trước khi đi suối nước nóng, chân tôi mỏi nhừ vì phải đi bộ khoảng 10-15 phút nên tôi đã mệt rồi, ngâm mình trong nước nóng rất vui (ồ vâng, để biết chi tiết về chuyến đi nào sẽ đến trước, bạn có thể Tham khảo của tôi có lịch trình vì đó là nơi tôi sắp xếp theo nơi nào đến trước) Những nơi khác, khu vực tốt nhất ở Kundasang là Trang trại bò sữa, bởi vì đó là cảng tốt nhất, thật điên rồ khi chụp ảnh và thưởng thức kem tươi từ trang trại. Và đối với spa cá, nó vừa vui vừa đau, bởi vì những con cá nhỏ đó là loại cắn vào chân bạn, nhưng đó thực sự là cách mà cá chữa bệnh cho chúng ta. View đẹp bạn có thể đi gần công viên kinabalu với thị trấn Nabalu, ở đó bạn sẽ thấy ngọn núi kinabalu trước mặt, và để đến công viên Kinabalu bạn phải đi vào trong, nó ở trên cao nên nếu bạn mang theo ô tô thì phải thông minh các bạn ạ, nhưng nghiêm túc thì lên đỉnh sẽ không hối hận đâu nên các bạn phải cố lên!

Last edited: