Vợ chồng bất đồng quan điểm mệt mỏi thật :sosad:

ginta133

Reaction score
0
Vì cũng ăn hỏi, sống chung rồi nên gọi là vợ chồng:shame: Dự định ra năm là 29.1 cưới nên mình muốn ở lại trực tết rồi lãnh lương kiếm chút chi phí trang trải sau đó tầm mùng 5.1 là về quê hẳn luôn. :chaymau: còn con vợ thì muốn viết đơn về trc tết luôn. :stick: nó bảo ở lại kiếm đc bao nhiêu, ở lại buồn về sớm trc tết để chuẩn bị mua sắm đồ cưới vì sợ ko kịp, chẳng lẽ mình phải chửi là có hơn 15 ngày đó còn lo xa à, chửi cái là nó lồng lộn lên ngay. :stick:Trog khi về trc tết xác định 2 đứa mất tháng 13 hơn 10 củ, tiền xe tầm 5tr. Rồi về ngồi ko mấy ngày tiền đâu xài. Ko biết trong đầu nó nghĩ gì nữa. :">:">

via vozForums for iPhone

bomvodo

Reaction score
1
Cho con vk về trước thím về sau có vậy cũng bất đồng. Nhân tiện ở lại đi đá phò cho sướng đi

Sent from Samsung SM-N960F using vozFApp

bxhung

Reaction score
0
Trừ trường hợp bắt buộc, còn không vì tiền mà trực tết thì thằng thớt cũng đéo ra gì, huống hồ lại sắp cưới nữa. Thím làm đủ ngày theo lịch trả thằng nào dám trừ lương tháng 13 nhá.

vivkin04

Reaction score
0
Tưởng được thêm bao nhiêu, mười mấy triệu bạc mà đặt nặng quá, nói như # trên, thằng thớt cũng nên xem lại mình đi

giangvo200837

Reaction score
0
15 ngày trước tết thì làm méo gì có thời gian chuẩn bị, thời điểm đó người ta lo tết hết rồi, đào đâu ra

musicbox10

Reaction score
0
Bảo nó về trước đi
Nhân tiện ở đây đi nhậu nhẹt bù khú mấy bữa tận hưởng cảm giác độc thân còn lại nửa tháng đi
Sau này cưới rồi có con ko đi được nữa đâu

via vozForums for iPhone

blue_sky666

Reaction score
0
ginta133 said:
Vì cũng ăn hỏi, sống chung rồi nên gọi là vợ chồng:shame:
Dự định ra năm là 29.1 cưới nên mình muốn ở lại trực tết rồi lãnh lương kiếm chút chi phí trang trải sau đó tầm mùng 5.1 là về quê hẳn luôn. :chaymau: còn con vợ thì muốn viết đơn về trc tết luôn. :stick: nó bảo ở lại kiếm đc bao nhiêu, ở lại buồn về sớm trc tết để chuẩn bị mua sắm đồ cưới vì sợ ko kịp, chẳng lẽ mình phải chửi là có hơn 15 ngày đó còn lo xa à, chửi cái là nó lồng lộn lên ngay. :stick:Trog khi về trc tết xác định 2 đứa mất tháng 13 hơn 10 củ, tiền xe tầm 5tr. Rồi về ngồi ko mấy ngày tiền đâu xài. Ko biết trong đầu nó nghĩ gì nữa. :">:">

via vozForums for iPhone

sao nghe gì ghê vậy, hôm trc cãi nhau 1 lần r mà nhỉ

uzi

Reaction score
0
đôi này còn nhiều sóng gió, chủ yếu do ông thớt chưa lớn

tranhung301293

Reaction score
0
t thấy thằng thớt nói đúng mà. Nghe câu chuyện là thấy điều kiện kinh tế ko mấy dư giả. Làm thêm tết 2 đứa cũng được hơn trục củ, đỡ chi phí nhiều lắm. 15 ngày nếu bố mẹ hỗ trợ mọi thứ ở nhà rồi thì thoải mái chẳng có gì phải lo sớm thế cả. Con e gái t nay nó cưới mà chiều qua 2 vợ chồng nó mới về. Mỗi ng mỗi suy nghĩ chỉ làm hợp lý cho mỗi hoàn cảnh đừng đánh đồng