Vợ 6 tháng nữa sinh em bé, có cách gì kiếm thêm thu nhập ko

laccanhmai

Reaction score
3
winmyself said:
Chơi chứng khoán xem. Mình mới tập chơi đầu tư thử một mã mua 2 củ mà10 ngày lãi 8,3% :waaaht:. Mỗi tội đang tập nên ko dám đổ nhiều tiền vào, chứ tỷ lệ lợi tức vler quá! Mà lên nhanh đi cũng nhanh nhé thím :stick:
chứng khoán cũng là hình thức cờ bạc ko nên dây vô

via vozForums for iPhone

Tnu69

Reaction score
0
laccanhmai said:
chứng khoán cũng là hình thức cờ bạc ko nên dây vô

via vozForums for iPhone
Nói chuyện ngu như bò :stick:

biglaps

Reaction score
0
Tnu69 said:
Chứng khoán ở Việt Nam thì cũng gần như cờ bạc chứ khác gì, toàn các ông lớn nắm thóp :sogood:

xlstudio

Reaction score
0
Trước khi quyết định lấy vợ rồi đẻ con có tính tới thu nhạp 15tr/tháng là deo đủ sống ko.

thôi thì xách xe lên mà chạy grab, ngu như vậy biết cái deo gì mà đòi kiếm thêm.

Tnu69

Reaction score
0
xlstudio said:
Trước khi quyết định lấy vợ rồi đẻ con có tính tới thu nhạp 15tr/tháng là deo đủ sống ko.

thôi thì xách xe lên mà chạy grab, ngu như vậy biết cái deo gì mà đòi kiếm thêm.
GDP bình quân chưa được 3000$, nó lương vậy cũng hơn phần lớn dân VN rồi. Vợ nó đẻ nhưng cũng có tiền thai sản. Nói chung tiêu pha cẩn thận thì đủ sống, nếu không muốn nói là dư ra một ít :sogood:
Ở VN 15tr đéo đủ sống. Shut the FUC* UP :sweat:

simplemind

Reaction score
0
Tnu69 said:
Người ta nói đúng bản chất còn chửi, ko biết ai ngu như bò:look_down::look_down:,
CK ở VN nó là cái sòng bạc hợp pháp lớn nhất nhé :sogood::sogood:

eternitynts271

Reaction score
0
Tnu69 said:
Không hợp ý mình thì cũng văn minh lên em, chưa nói về chứng khoán việt hay nước nào khác. Giờ thằng thớt nó chả có kiến thức gì về đầu tư thì nó bay vào để khỏi có tiền dắt vợ đi đẻ à! :sogood: mồm miệng hơi tí là chửi :chaymau:

via vozForums for iPhone

Tnu69

Reaction score
0
eternitynts271;156238707 said:
Không hợp ý mình thì cũng văn minh lên em, chưa nói về chứng khoán việt hay nước nào khác. Giờ thằng thớt nó chả có kiến thức gì về đầu tư thì nó bay vào để khỏi có tiền dắt vợ đi đẻ à! :sogood: mồm miệng hơi tí là chửi :chaymau:

Mày thử đọc comment của thằng tao quote xem, nó có bị ngu không? Cờ bạc "luôn thua", trong khi chơi CK hay các dạng đầu tư tài chính khác, là "có ăn có thua". Bản chất hoàn toàn khác nhau
Tất nhiên ông thớt không rành về CK, thì chả ai dám khuyên ông ấy chơi cả
Thôi đéo nói nhiều với bọn mày, mất thời gian vl :gach:

than thoai bac au

Reaction score
0
Tnu69;156238836 said:
eternitynts271 said:

Mày thử đọc comment của thằng tao quote xem, nó có bị ngu không? Cờ bạc "luôn thua", trong khi chơi CK hay các dạng đầu tư tài chính khác, là "có ăn có thua". Bản chất hoàn toàn khác nhau
Tất nhiên ông thớt không rành về CK, thì chả ai dám khuyên ông ấy chơi cả
Thôi đéo nói nhiều với bọn mày, mất thời gian vl :gach:
thống kê nào cho biết cờ bạc "luôn thua" và chứng khoán "có ăn có thua" vậy thanh niên?