Ferrari1102

Reaction score
0
Như nhà mình mà nấu bếp xong thì lau dọn luôn cho sạch sẽ. Nhiều ông để lâu không lau dọn, dầu mỡ nó ám vào khó tẩy kinh bỏ xừ. Nhà vệ sinh thì phải luôn khô ráo vì dùng vách kính rồi, chứ ướt át rồi lại đi dép dây ra khắp nhà lại mất công dọn. Như anh chị chủ thớt thì hơi quá. Mà nhiều gia đình ở bẩn kinh hoàng, đến chơi cũng thấy ngại

Ferrari1102

Reaction score
0
kjd1842 said:
ông anh em muốn em ở cùng mà. vì ông ấy lo cho em thôi. Còn chị dâu k thích lắm. Bà chị dâu em người nông thôn, nhưng ở quen nhà ông bác giàu. Nên lúc mẹ em cho căn nhà 25m2 trong thái thịnh bà ấy đã thấy chật chội rồi. Hôm nọ chê nhà nhỏ bẩn thỉu. Mà em tức quá. Cũng chả muốn về nhà. mẹ em cày cọc mua cho 2 vk ck căn nhà, thích ở trung tâm lại còn đòi nhà rộng. Em k muốn 2 vk ck xích mích nên đợt này cũng toàn ăn cơm ở ngoài. :pudency:
Nhà 25m2 thì chật thật, 2vc sống còn đỡ chứ thêm ông vào nữa thì quá bất tiện. Nên ra ở riêng nếu có kinh tế

Water White

Reaction score
0
Đặt vấn đề với phụ huynh đã rồi hẵng chuyển
Im im chuyển là mất nhà, mất quyền lợi

Mà ông thớt việc đéo phải chuyển nhỉ? Con chị dâu chê nhà nhỏ thì 2 vc chuyển mẹ đi đi. Gái quê tự nhiên có nhà phố còn chảnh