[Virus Corona | Covid-19] Cập nhật tin tức - thảo luận tại đây - lập thread ngoài xóa và ban nick

Khangdanang

Reaction score
0
Lên 44 rồi nhé, có kết quả 2h chiều nay của viện pasteur Nha Trang, 5 cases mới ở Phan Thiết.

bemstore1

Reaction score
0
AMDcian said:
Lên viện Pasteur quận 3.
Em chỉ sống ở vùng dịch, thì họ có xét nghiệm cho mình không. Có nên nói dối là tiếp xúc vs người nhiễm rồi không chứ mấy hôm nay e đau đầu ho khan với tức ngực quá.

hiepgia

Reaction score
2
bemstore1 said:
Em chỉ sống ở vùng dịch, thì họ có xét nghiệm cho mình không. Có nên nói dối là tiếp xúc vs người nhiễm rồi không chứ mấy hôm nay e đau đầu ho khan với tức ngực quá.
Vô bệnh viện nhiệt đới. Họ khám sàng lọc trước đã.

bemstore1

Reaction score
0
hiepgia said:
Vô bệnh viện nhiệt đới. Họ khám sàng lọc trước đã.
Khám sàng lọc liệu ăn thua ko thím. Nếu chỉ xét nghiệm máu thì liệu có ăn thua ko.

thangiobay

Reaction score
0
kamhanoi said:
Nản nhỉ, qua xem Twitter có hình ảnh trên ban công khu căn hộ Bình lượn qua đều có Cảnh ngồi hết. Không để xảy ra tình trạng Oan quá bao đại nhân nữa :stick:
Hơn 4000 người chết rồi, khi nào lên 5000?! :shame:
WHO ra thông báo, tuyên bố co id 19 là dai dịch! :stick:

Gửi từ Samsung SM-A730F bằng vozFApp

hiepgia

Reaction score
2
bemstore1 said:
Khám sàng lọc liệu ăn thua ko thím. Nếu chỉ xét nghiệm máu thì liệu có ăn thua ko.
Không phải cứ ho, sốt là dính. Ở đó họ có kinh nghiệm bao nhiêu ca rồi nên họ sẽ biết vấn đề mình gặp phải là gì thôi. Nếu có dấu hiệu rõ nét thì họ sẽ xét nghiệm cho thôi

Sent from Samsung SM-G965F using vozFApp

bemstore1

Reaction score
0
hiepgia said:
Không phải cứ ho, sốt là dính. Ở đó họ có kinh nghiệm bao nhiêu ca rồi nên họ sẽ biết vấn đề mình gặp phải là gì thôi. Nếu có dấu hiệu rõ nét thì họ sẽ xét nghiệm cho thôi

Sent from Samsung SM-G965F using

Oke vậy mai mình sẽ đi Nhiệt Đới xét nghiệm vi sinh với chụp phổi và nói rõ đã ở vùng có dịch. Mong mọi thứ ổn chứ mấy hôm nay mất ăn mất ngủ

Tran Nghien Hy

Reaction score
0
Không biết đồng nai có động đậy gì dịch chưa nhỉ

via vozForums for iPhone