virus corona ảnh hưởng tới công viêc nhiều quá

HocdiCu

Reaction score
0
mẹ, toàn mấy thằng gato vào chửi cùn người ta nói rất nhẹ nhàng là ko bị ảnh hưởng chứ làm đéo j chúng mày mà sỉ nhục cá nhân người ta thế, đéo phân tích đc j thì đi chửi, mẹ toang hết là thế lol nào nào vậy, toang thì đên đâu thì chuyển sang online đến đấy, như ứng dụng khai báo sức khỏe đấy, thợ hay công nhân code thì tháng đc mấy chục củ là cao hơn khối loại thợ khác, ko ảnh hưởng thì bảo ko ảnh hưởng, cúm mà chúng mày làm như dịch zombie ý mà toang hết với toang còn, còn cái thằng nào bảo dịch ko gặp đc khách hàng ko có pj lại mấy công ty bán phần mềm 5 7 triệu chứ đéo j, dịch ko hết thì người ta sống chung với dịch đéo ai ngồi đấy mà đợi toang cả, lũ xàm lol oc, bắt mặc full giáp đi máy bay, ra đường cũng chẳng lạ đâu, đọc mấy cái xàm lol lúc nào cũng toang, toang

cannes

Reaction score
0
Confirm là lập trình đã bị ảnh hưởng nha. Công ty mình công ty Châu Âu. Mất rất nhiều dự án do khách hàng không qua khảo sát được hoặc kinh doanh bị ảnh hưởng dẫn đến dừng dự án. Bạn mình bên Nhật thì chưa do đa số dự án làm cho nội địa. Dự mà vài tháng nữa ko dập được thì toang hết.

Chu Xuan Pham

Reaction score
0
HocdiCu said:
mẹ, toàn mấy thằng gato vào chửi cùn người ta nói rất nhẹ nhàng là ko bị ảnh hưởng chứ làm đéo j chúng mày mà sỉ nhục cá nhân người ta thế, đéo phân tích đc j thì đi chửi, mẹ toang hết là thế lol nào nào vậy, toang thì đên đâu thì chuyển sang online đến đấy, như ứng dụng khai báo sức khỏe đấy, thợ hay công nhân code thì tháng đc mấy chục củ là cao hơn khối loại thợ khác, ko ảnh hưởng thì bảo ko ảnh hưởng, cúm mà chúng mày làm như dịch zombie ý mà toang hết với toang còn, còn cái thằng nào bảo dịch ko gặp đc khách hàng ko có pj lại mấy công ty bán phần mềm 5 7 triệu chứ đéo j, dịch ko hết thì người ta sống chung với dịch đéo ai ngồi đấy mà đợi toang cả, lũ xàm lol oc, bắt mặc full giáp đi máy bay, ra đường cũng chẳng lạ đâu, đọc mấy cái xàm lol lúc nào cũng toang, toang
anh bạn này có vẻ cay cú vậy :surrender:

dattenkhodocsebiban

Reaction score
0
Tuỳ ngành nghề chứ có gì đâu, giờ nhiều ngành ko ảnh hưởng, cá biệt có ngành kiếm được tiền từ dịch, tôi thì may mắn không bị ảnh hưởng. Mà tôi chỉ lạ cái, lúc các anh kiếm được tiền thì chê người ta, lúc các anh kiếm không được thì lại muốn ngta cũng kiếm không được như các anh :lol:

GunNhox

Reaction score
0
HocdiCu said:
Anh bạn đừng như thế, bình tĩnh xem nào, không cứ người ta sỉ nhục mình thì mình phải ăn thua lại với người ta. Mình đàng hoàng thì cứ giữ cư xử đàng hoàng thôi :sogood:

kaka1412

Reaction score
0
kraren said:
k có gian thương thì ai phân phối cơm gạo nước mắm, bao cao su cho cm :look_down:
Ôi vl bắt đc một thằng gian thương này, tao chửi gian thương buôn bán láo toét chứ tao ko chửi hảo thương nhé óc bò :beauty:

kraren

Reaction score
0
kaka1412 said:
Ôi vl bắt đc một thằng gian thương này, tao chửi gian thương buôn bán láo toét chứ tao ko chửi hảo thương nhé óc bò :beauty:
hảo thương là keyword lần đâu tôi thấy trong voz này đấy :sogood:

campuchino

Reaction score
0
GunNhox said:
Mình làm lập trình viên nên chả bị ảnh hưởng gì, được work from home nhiều hơn thích vãi.
Khách hàng Châu âu cancel hoặc tạm dừng hết đây này, dm cty 30 người mà tính đuổi chục chú rồi :sosad:

kaka1412

Reaction score
0
kraren said:
hảo thương là keyword lần đâu tôi thấy trong voz này đấy :sogood:
Tôi mới cook đấy mai phen, nhưng chắc giống kiểu dân tộc thiểu số ai nghe cũng thấy lạ :beauty:

kraren

Reaction score
0
kaka1412 said:
Tôi mới cook đấy mai phen, nhưng chắc giống kiểu dân tộc thiểu số ai nghe cũng thấy lạ :beauty:
tiếng dân tộc hèn gì tôi thấy là lạ :">