sterob17

Reaction score
0
mua tại HNC nhưng mà hóa đơn mua hàng dọn nhà biến đâu mất rồi. Nhờ Vĩnh Xuân xác định giúp hàng còn bảo hành đến bao giờ

Vinhxuan01

Reaction score
0
Chào bạn!
Cảm ơn bạn sử dụng card màn hình Asus Serial: D4CVCM044002 do Vĩnh Xuân phân phối.
Card của bạn còn BH đến 13/5/2016.

vanbang

Reaction score
0

bác Vĩnh Xuân check dùm em luôn tí. Cảm ơn bác nhiều. Chúc công ty năm mới thịnh vượng phát đạt

Vinhxuan01

Reaction score
0
Chào bạn vanbang!
Cảm ơn bạn đã sử dụng sản phẩm Asus do Vĩnh Xuân phân phối. Card 650GTX của bạn còn BH đến 05/06/2016
Chúc bạn luôn vui khi sử dụng sản phẩm của chúng tôi phân phối.

hungbk911

Reaction score
0
bác Vĩnh Xuân check dùm em luôn tí. Cảm ơn bác. Chúc công ty năm mới làm ăn phát đạt, tiếp tục hỗ trợ người tiêu dùng tận tình hơn nữa :D

Vinhxuan01

Reaction score
0
hungbk911 said:
bác Vĩnh Xuân check dùm em luôn tí. Cảm ơn bác. Chúc công ty năm mới làm ăn phát đạt, tiếp tục hỗ trợ người tiêu dùng tận tình hơn nữa :D
Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã sử dụng sản phẩm Asus do Vĩnh Xuân phân phối.
Card màn hình của bạn còn BH đến 18/02/2017.

Bên mình luôn luôn cố gắng đảm bảo các cam kết với người tiêu dùng. Ngoài ra sẽ hỗ trợ tối đa có thể để người tiêu dùng an tâm sử dụng các sản phẩm của Vĩnh Xuân phân phối.

ndc_thailand

Reaction score
0
nhờ SPC check luôn

Hỏi thêm vụ trét lại keo, nhờ SPC trét keo thì mất tem tròn ở con ốc, sau này có BH có khó gì ko? (hay SPC dán tem khác lên)

Vinhxuan01

Reaction score
0
ndc_thailand said:
nhờ SPC check luôn

Hỏi thêm vụ trét lại keo, nhờ SPC trét keo thì mất tem tròn ở con ốc, sau này có BH có khó gì ko? (hay SPC dán tem khác lên)
Chào bạn!
Card màn hình của bạn còn BH đến 18/02/2017.
Sau khi vệ sinh xong, card của bạn đã có trong phần mềm bên mình. Nên Sau này việc bảo hành không có gì khó a. Kể cả trong trường hợp bạn tự vệ sinh. Sau này bảo hành cũng không có gì khó.

(Bạn lưu ý là hết sức cẩn thận ko để trầy, xước bo mạch card màn hình).

manhtoan112

Reaction score
0

Nhờ vĩnh xuân check hộ e vga này ạ. Cho e hỏi giờ e ở xa ko có điều kiện mang qua vĩnh xuân vệ sinh tra keo. Muốn tự ý tháo ra vệ sinh có được bảo hành ko ạ.

Vinhxuan01

Reaction score
0
manhtoan112 said:

Nhờ vĩnh xuân check hộ e vga này ạ. Cho e hỏi giờ e ở xa ko có điều kiện mang qua vĩnh xuân vệ sinh tra keo. Muốn tự ý tháo ra vệ sinh có được bảo hành ko ạ.
Chào bạn!
VGA của bạn còn BH đến 18/02/2017 . Bạn có thể tự tháo ra vệ sinh được nhưng bạn lưu ý cẩn thận, đừng để xước main, cong main hay bị ảnh hưởng vật lý đến mainboard của VGA.