qlinkgroup_voz

Reaction score
0
Trước tiên e xin phép bác tokyo.bu0n được viết tiếp truyện của bác (đứa con tinh thần mà bác đành lòng phải đem ra bỏ chợ). Những j e viết cũng dựa trên những j e gặp phải, tất nhiên là em dựa theo cốt truyện và các nhân vật của bác tưởng tượng ra những thứ mà khi xưa em trả thù con gấu chó của em

Em xin đưa ra 1 chap gọi là chap trailer cho bác, cùng mọi người vào đọc, em cố gắng giữ lại giọng điệu của bác để viết, chap trailer này chưa đi sâu vào bất cứ vấn đề gì cả, chỉ là để mọi người đánh giá, nếu được thì em xin phép được viết tiếp, còn không thì thôi cũng đành :adore::adore:

Chap 13 - trailer

Cầm dt lên mà trong lòng em cứ rối như tơ vò các bác ạ, một mặt thì éo hiểu tại sao LT tránh mặt éo có cái lý do gì cả mà giờ tự nhiên gọi điện, ghét vl ra nhưng bấn loạn quá nên e vẫn cứ gọi lại luôn," đừng nói chia tay vì đã bao giờ nói yêu...." nghe cái bài nhạc chờ mà não hết cả ruột, LT không nghe máy các bác ạ, e mới giật mình nhớ ra soi đồng hồ thì đã 5 cmn giờ rồi, chắc ngủ cm rồi còn đâu, e quay sang giải quyết nốt cái số lạ kia, trộm nghĩ dạo này mình ngoan hiện chăm chỉ thế thì chắc éo phải dọa đánh rồi, hay là hẹn đánh thuốc mê rồi giao thông chăng :)), chắc éo phải đâu, e đánh liều rep lại như sau "Ai vậy? Sao biết số của tui" thì nó rep lại ngay " là ai gặp rồi khác biết, nhưng anh tin là những thông tin này e sẽ muốn biết!"
Nó làm em tò mò vãi đạn, gặp thì gặp, sợ cái lồng gì? nhưng mà éo để cho chọn địa điểm được, nhỡ đâu gặp phải thằng biến thái thì ass nở hoa như chơi, thế rồi e rep lại thời gian với địa điểm, cụ tỉ là 3h chiều tại quán abc xyz...
Giải quyết xong thì cũng gần sáng rồi, em chạy xuống nhà kiếm chai nước, dm sốt dậy sao mà khát nước thế chứ, e đang uống thì dm con mèo nhà e ở đâu chui ra dụi dụi đầu vào chân, giật bắn hết cả mình, đổ hết cả nước lên người với ra nha, dặm mẹ vào đuôi nó làm nó kêu chóe lên, xong cúp đuôi chạy thẳng, xong còn quay lại lườm em một cái chứ, bố con chó, à nhầm con mèo, nhớ mặt bố. E kệ mẹ đấy phóng lên giường nằm ngủ, cữ nghĩ liên miên về LT, éo tài nào ngủ được, thế là lại bật máy lên làm "thủ tục" cái cho thoải mái, thế rồi mới chop mắt được 1 lúc...

dtrb

Reaction score
0
đánh giá cao tinh thần của chủ thớt, nhưng mình vote close

zunilaterallyz

Reaction score
0
Không được rồi bác ơi có thể lấy cái vỏ nhưng không lấy được cái hồn

ngaycangto

Reaction score
0
qlinkgroup_voz said:
...những thứ mà khi xưa em trả thù con gấu chó của em
Bác nên lập 1 thớt khác : trả thù gấu chó, bác viết, từ đầu -> đến cuối. :canny:

light_spirit_93

Reaction score
0
zunilaterallyz said:
Không được rồi bác ơi có thể lấy cái vỏ nhưng không lấy được cái hồn :gach: :gach:
:sosad: :sosad: :sosad: :sosad: :sosad:
đọc mà em không còn cảm xúc từ lúc truyện bị drop e không còn tâm trí đọc...

light_spirit_93

Reaction score
0
bác nên lập thớt mới kể truyện của bác từ đầu thì hay hơn k nên làm vầy....

hóng truyện riêng của bác....

hoangtukhung

Reaction score
0
Chưa đọc gấu chó gấu mèo chi nhưng tiếc mục viết tiếp viết giùm thì suggest close

Like a boss

Reaction score
0
ngaycangto said:
Bác nên lập 1 thớt khác : trả thù gấu chó, bác viết, từ đầu -> đến cuối. :canny:
: 1: phát nữa :adore: