Việt Nam vô địch,em cũng tranh thủ sút vào 1 quả

alovtc

Reaction score
0
Về bẩm với các cụ ở nhà đi chứ hỏi voz biết coin card gì đâu. Nói chuyện vs obz để 2 bên gặp nhau chém gió, đôi trẻ thì đi kiếm chỗ chụp hình, đặt tiệc và các dịch vụ liên quan.

huunam190

Reaction score
0
Chúc mừng thớt nhé.
Còn bác sĩ hỏi giữ hay bỏ là nó dòm biết 2 đứa chưa cưới hỏi rồi. Trước mình cũng nghe câu y như thế.

hjstronger

Reaction score
0
Mình vs gái chịch nhau như gà mà em nó không chịu cho mình dùng bcs:sweat:. Nó bảo anh tưởng có con mà dễ à? Ý là làm sao hả các bác?:sexy:

Gửi từ Samsung SM-N950U bằng vozFApp

xcx

Reaction score
0
hjstronger said:
Mình vs gái chịch nhau như gà mà em nó không chịu cho mình dùng bcs:sweat:. Nó bảo anh tưởng có con mà dễ à?
Ý là làm sao hả các bác?:sexy:

Nó muốn úp thím chứ sao nữa :gach:
Chúc mừng chủ thread :byebye:

NhOc_BuOn

Reaction score
0
hjstronger said:
Mình vs gái chịch nhau như gà mà em nó không chịu cho mình dùng bcs:sweat:. Nó bảo anh tưởng có con mà dễ à?
Ý là Mình cưới nhau đi :beauty::beauty:
Được gửi từ Nokia Ngage QD - vozForums

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
hjstronger said:

Coi khám sức khoẻ sinh sản cả 2 thím ơi,chứ chịch suốt,k có bảo vệ mà không có kết quả thì căng đó :pudency:

nguoi.linh.cong.an

Reaction score
2
hjstronger said:

nó có con mấy lần rồi nên mới biết có con ko dễ

utopi

Reaction score
0
dắt về nhà trai ra mắt và báo cáo tình hình. Nói bà zà xem ngày để chốt! xem liền trước khi về nhà gái!
về nhà gái báo cáo tình hình và nhờ em nó đánh tiếng trước ngày cưới hỏi đã xem.Báo ngày 2 gia đình gặp nhau với bên gái, rồi book lịch!
2 anh chị thì đi chụp ảnh và đặt tiệc cưới, thuê xe, in thiệp. Nếu 2 bên giúp đc việc gì thì đỡ!
theo ý tôi nên gộp hỏi cưới cho gọn lẹ, gần tết cmnr!

dưới là tâm sự mỏng,
đkm 3 năm đầu tiền dành hết cho đứa con nên xác định là đéo để dành được. ;(
cưới vì dính bầu nên 2vc éo đi chơi đâu được nhiều cũng tội, vợ sinh con xong thì nhớ phải chăm vợ k vợ buồn đấy!
anw, chúc mừng 2 vợ chồng! làm bố vui lắm :byebye:

Moi_Lay_Vo

Reaction score
2
avillic said:
Ghen tị quá!. :tire:
Em cưới rồi, ráng cày cuốc mãi mà chưa có kết quả!. Đi khám 2 đứa đều ổn, chắc chưa có duyên :sosad:
Cũng hóng lắm luôn, tháng nào tới ngày cũng thấp thỏm :aboom:
Chúc mừng thím nhé!.
Tiện chữi cái cho sang mồm: dm bọn chó bỏ thai nhé :canny:
À, còn cái vụ cưới xin thì cũng ko có gì gớm lắm đâu. Chủ yếu cân đối ngân sách được, hợp với khả năng là ok. Mấy lão cty chém thế, chứ chỗ tôi miền tây nè, giờ cũng thoáng lắm chứ ko thách cưới cao như xưa nữa. Hình cưới thì nếu thích ngoại cảnh thì tìm khu nào gần thôi. Bầu bì rồi, đừng lăn xả quá. Không thì vào studio cũng được. Đằng nào cưới xong, 1 năm sau cũng del nhớ nó nằm ở đâu nữa. Chủ yếu có cái up face cho thiên hạ like :hehe:
Cưới xa, nhà có xe hơi thì ngon. Ko có thì thuê. Hồi e thuê honda civic là 9 xị 1 ngày (tài bạn, xăng mình), 1 chiếc 16 chỗ for là 1tr4 (xăng mình). Bình dương thì ko biết. Cỗ bàn tiệc tùng, nếu mún làm ở nhà thì đặt hết bọn dịch vụ. Ứng trước 50%. Hồi e cưới thì cả 2 bên đặt nhà hàng hết vì cả 2 bên đều gần nhà hàng. Về nhà làm lễ xong rồi ra nhậu. Nói chung e cưới khỏe vcc :D
Đồ cưới cho gấu thì nên thuê thôi, mua xong cũng bỏ xó, mà tốn vcc ra. Hồi đó hỏi may 2 bộ 1 lễ và 1 tiệc mất chục củ. Nên thôi, dí bòi. Về thuê hết 4 củ 2 nơi cả trang điểm. Tips cho các em thợ mỗi nơi 5 xị nữa là nó chăm gấu mình như em bé :) . Còn mình thì đóng 2 bộ vest hết 4 củ cả giày, bình dân nhưng cũng khá đẹp. Để giành sau có công chuyện, thì có đồ mặc luôn. May chỗ gì bên q7 quên rồi!.
Nếu 2 nhà cách nhau xa quá thì tốt nhất cưới cách 2 ngày, nhà gái lên thì thuê nhà nghỉ cho đỡ vất vả. Nói chung đám em cưới xa, xe cộ đi lại tốn kém.

Gửi từ Samsung SM-G610F bằng vozFApp
thím ở đâu, ko biết có ứng nghiệm hay là vô trình trùng hợp ko mà vc em mãi chưa có, hôm đó vợ rủ ra chùa trên đảo (em ở Vũng Tàu) cầu con, vợ cầu có đứa con, còn em cầu con trai :sweat:. Về sau có thật, siêu âm tuổi thai thì đậu thai đúng ngay vào ngày 2vc đi chùa.