Việt Nam không có người đẹp xuất sắc

hdkdk

Reaction score
0
Nhật có em Karata Erika đúng là xinh vật vã:beauty:

Lạ là em này lại nổi ở bên Hàn hơn:D

banhmithit

Reaction score
1
langtuphieubat said:
Xem lại nữ diễn viên trước 75 nha bác.
Trước năm 75 toàn ảnh trắng đen thím ơi, chụp trắng đen thì rất nhiều thứ được che đậy: màu da, độ lồi lõm của khung mặt.
Mấy diễn viên nổi tiếng như Thanh Nga, Thẩm Thúy Hằng đều PTTM cả rồi đấy

July 31

Reaction score
0
Cái này mình đồng quan điểm. Có thể nói là về mặt bằng chung thì VN có tỉ lệ phụ nữ xinh, đẹp nhiều hơn các nước châu Á khác, nhưng về độ "đẹp" thì ko so với Tàu Hàn Nhật đc, ăn theo dòng thời sự thì phổ điểm của VN nhiều điểm 7-8, nhưng điểm 9-10 thì ít hơn các nước kia, có thể nói là ko có. Đương nhiên độ chênh lệch về điểm của VN cũng thấp hơn

Supersoyx

Reaction score
0
Đẹp theo tiêu chuẩn nào mới được, nếu theo tiêu chuẩn phương tây, vn hơn bọn đông á ở mắt to, mũi to vừa, da ngăm, môi mọng, thua bọn nó ở mũi không cao và thẳng bằng, da ko mịn bằng, chiều cao thấp hơn, răng hô nhiều. Một số điểm tôi nghĩ do kinh tế thôi, như so bắc hàn với nam hàn ấy.

Acony

Reaction score
0
nhật + trung là đẹp nhất. mấy em idol nhìn như thiên thần vậy :beauty:

Reaction score
1
việt nam cũng thấy nhiều em đẹp cơ mà ko hoạt động nghệ thuật, ko nổi tiếng thôi
mà giờ đọc cái thớt thì lại chỉ nhớ ra em này, khuôn mặt các nét đều đẹp, ko pttm, học ĐH Ngoại thương Hà Nội mỗi tội dáng gầy, nhiều lúc ko ăn ảnh lắm nhưng khi lên video thì hiện rõ cái đẹp ra