Việt Nam không có người đẹp xuất sắc

Usernamee

Reaction score
0
Mình để ý thấy tất cả các diễn viên, người mẫu, ca sĩ Việt Nam từ xưa đến nay không có ai đẹp xuất chúng, so với Hàn, Nhật, Tàu đều thua xa. Cảm giác mấy đứa làng giải trí của mình mặt nó cứ tục tục, vì sao thế nhỉ:surrender:

kojiharu0419

Reaction score
2
hàn nhật tàu bạn kể ra xem cso những ai đẹp xuất sắc???
Với lại bạn cho minh fbiết thé nào là đẹp xuất sắc??????

Usernamee

Reaction score
0
kojiharu0419 said:
hàn nhật tàu bạn kể ra xem cso những ai đẹp xuất sắc???
Với lại bạn cho minh fbiết thé nào là đẹp xuất sắc??????
Hàn: https://vozforum.org/showthread.php?t=7360137
Nhật: Yui gakki
Tàu (tính cả Hongkong): Lâm Thanh Hà, Vương Tổ Hiền, Trương Mạn Ngọc, Trương Bá Chi,...

Đẹp xuất sắc là vẻ đẹp có chiều sâu nội tâm chứ không có tục khí như mấy em diễn viên Việt Nam, cái này khó nói lắm :stick:
Bạn thửu kể ra có em VN nào đẹp bằng mấy diễn viên này cho mình xem ảnh với:stick:

Megumi Shino

Reaction score
1
Con quên lời bố dạy con rồi à . Nếu con muốn trưởng thành con phải đạt được hai điều ( chỉ đối với mình còn mới cần hai điều kiện này thôi )

Thứ nhất : con phải không lập thớt nhảm trên mồ mả ông bà con là ở khu đất này .

Thứ hai : đúng đêm trăng to nhất con phải lẻn vào phòng mẹ con lúc mẹ con ngủ và vén quần lên . Con dùng con cặc của mình mà đút vào rồi thụt ra thụt vào thật mạnh và nhanh .......... xong xuôi con phải bắn vào trong luôn .

Con trai của bố cố lên , bố tin là con sẽ sớm trưởng thành .

Bố viết những điều này coi như là lời cuối gửi đến con . Bố đi đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Được gửi từ Điện thoại PiKaChu vs300 - vozForums

pigman

Reaction score
0
Chắc mày chưa thấy dung nhan chim sa cá lặn, hoa nhường nguyệt thẹn của tao