[VIỆT HÓA] Tropico 5 (2014)

hunggc

Reaction score
0
Em gà lắm, chơi hard còn mệt nói gì đến very hard :byebye:

À, mà thằng thủ lĩnh quân đội (đã được mua chuộc) lại biến đâu mất, giờ phe quân đội có tín nhiệm thấp mà không còn thủ lĩnh thì làm sao đây bác? Tại sao các đảng phái lại cái có (thủ lĩnh) cái không nhỉ? :surrender:

anh104414

Reaction score
2
hunggc said:
Em gà lắm, chơi hard còn mệt nói gì đến very hard :byebye:

À, mà thằng thủ lĩnh quân đội (đã được mua chuộc) lại biến đâu mất, giờ phe quân đội có tín nhiệm thấp mà không còn thủ lĩnh thì làm sao đây bác? Tại sao các đảng phái lại cái có (thủ lĩnh) cái không nhỉ? :surrender:
Mấy thằng đảng phái tụi nó cũng tự tranh cử riêng. Mỗi năm mỗi thằng khác nhau, có năm thì lại như cũ

hunggc

Reaction score
0
anh104414 said:
Mấy thằng đảng phái tụi nó cũng tự tranh cử riêng. Mỗi năm mỗi thằng khác nhau, có năm thì lại như cũ
Vậy trường hợp không có thủ lĩnh thì làm cách nào để phe đó ủng hộ mình? Em đã làm những thứ theo yêu cầu (xanh) còn mấy thứ nó ghét (đỏ) gần như không còn, nhưng vẫn bị tín nhiệm thấp :stick:

anh104414

Reaction score
2
hunggc said:
Vậy trường hợp không có thủ lĩnh thì làm cách nào để phe đó ủng hộ mình? Em đã làm những thứ theo yêu cầu (xanh) còn mấy thứ nó ghét (đỏ) gần như không còn, nhưng vẫn bị tín nhiệm thấp :stick:
Kệ mẹ nó, khỏi quan tâm. Mình là lãnh đạo, nhà độc tài đảo Tropico , đâu phải là "Thánh" đâu mà đòi chiều lòng tất cả đảng phải

Cứ mấy cái sắc lệnh tốt hiến pháp tự do kinh tế ổn đinh công ăn việc làm đầy đủ thì kiểu gì bầu cừ chả win

Đấm tiền vào bọn lãnh đạo đảng phải mục tiêu là ko bị rebel thôi, chứ ko phải vì phiếu bầu. Very Hard vẫn ez win bầu cử thôi, rebel mới đáng ngại

abcccc

Reaction score
0
anh104414 said:
Kệ mẹ nó, khỏi quan tâm. Mình là lãnh đạo, nhà độc tài đảo Tropico , đâu phải là "Thánh" đâu mà đòi chiều lòng tất cả đảng phải

Cứ mấy cái sắc lệnh tốt hiến pháp tự do kinh tế ổn đinh công ăn việc làm đầy đủ thì kiểu gì bầu cừ chả win

Đấm tiền vào bọn lãnh đạo đảng phải mục tiêu là ko bị rebel thôi, chứ ko phải vì phiếu bầu. Very Hard vẫn ez win bầu cử thôi, rebel mới đáng ngại
kill hay bắt giam thì sao nhỉ

bsevenshido

Reaction score
0
anh104414 said:
Kệ mẹ nó, khỏi quan tâm. Mình là lãnh đạo, nhà độc tài đảo Tropico , đâu phải là "Thánh" đâu mà đòi chiều lòng tất cả đảng phải Image

Cứ mấy cái sắc lệnh tốt hiến pháp tự do kinh tế ổn đinh công ăn việc làm đầy đủ thì kiểu gì bầu cừ chả win Image

Đấm tiền vào bọn lãnh đạo đảng phải mục tiêu là ko bị rebel thôi, chứ ko phải vì phiếu bầu. Very Hard vẫn ez win bầu cử thôi, rebel mới đáng ngại Image
Bác có 1 số hình ảnh bác quy hoạch qua các đời không để em tham khảo với :beauty: dùng combo của bác em thấy kinh tế ngon thiệt mà có lẻ em quy hoạch chưa được tốt nên còn nhiều vấn đề quá :sosad:
Sent from HMD Global Nokia 8.1 using vozFApp

cavalli95

Reaction score
0
Unlimited money, xây dựng quân đội vững mạnh, không cho bầu cử và cảm nhận quyền lực

anh104414

Reaction score
2
bsevenshido said:
Bác có 1 số hình ảnh bác quy hoạch qua các đời không để em tham khảo với :beauty: dùng combo của bác em thấy kinh tế ngon thiệt mà có lẻ em quy hoạch chưa được tốt nên còn nhiều vấn đề quá :sosad:

Sent from HMD Global Nokia 8.1 using vozFApp

Ảnh mình xây ở các Mission nào đấy. Quân địch tấn công liên tục nên ko phát triển dc kinh tế

Combo Ca Cao Bò Dê đã gánh cả nền kinh tế từ thuộc địa đến hiện đại

dante8x

Reaction score
0
đang nghịch lại, giờ mới biết xây nhiều grocery store thì nó mới lên food happy :sexy: mợ nó làm trước cố mãi ko lết nổi đến 60 :sosad:

có cách nào bật điện cho tất cả các tòa nhà thay vì phải cấp điện cho từng cái manually ko các bác:canny:

anh104414

Reaction score
2
dante8x said:
có cách nào bật điện cho tất cả các tòa nhà thay vì phải cấp điện cho từng cái manually ko các bác:canny:
Điện sản xuất dùng còn ko đủ mà bác cho dân xài, sang thế ko biết