Viêm mũi dị ứng (phương pháp nào?)

f14

Reaction score
0
có bác nào rành vụ này cho mình hỏi . răng khôn mọc ngu có gây viêm mũi xoang ko . tình hình là khoảng 3 tháng trước mình bị tịt mũi nhức xoang . cứ nghĩ là do máy lạnh hôm đó bật lạnh quá. đi khám tmh phát thuốc về uống thì đỡ chỉ lâu lâu tịt rồi thôi . xong đc vài ngày thì cái răng ml nó bắt đầu hành đau sưng amidan cả lên thế là đi nhổ. nhổ xong tới h gần 3 tuần thì thấy như hết cmn tịt luôn gần như ko còn cảm giác tịt . 2 lỗ thông thoáng :surrender:
răng mình nhổ hàm dưới nhé :shame:

kellyluv said:
nó là cái này nè anh :beauty:

http://dothainam.com.vn/

Em đã dùng và rất hiệu quả, mới uống đc gần 2 tháng, để kiên trì uống thử 5-6 luôn xem nó có hết hẳn đc không.
như mình chắc bị nhẹ nên làm 1 gói hết luôn . mà thôi mua về trử . chứ uống kháng sinh nó hành vđ quá:sosad:

IRON MAN VN

Reaction score
1
Nếu viêm mũi dị ứng thì dùng đông y hoàn toàn trị tốt, khỏi hẳn. Đừng để nặng lên viêm xoang mãn khó chữa lắm

motsach89

Reaction score
0
Trị dứt điểm viêm mũi dị ứng thì rất là khó nhưng có thuốc để hạn chế hắt hơi sổ mũi, không bị khó chịu khi chuyển đổi thời tiết

TatDenNgu

Reaction score
1
1.2.3.4.5.6.7.8.9 said:
Mình đây, mịa nó khó chịu cực, đur cách rồi mà không hết vụ chảy đàm xuống họng. :sosad::sosad::sosad:

via vozForums for iPhone
Dịch mũi sau, dm cái dịch này trên mũi ko sao, xuống họng nó là nơi tích tụ vi khuẩn.
Kết hợp với thức ăn mình ăn vào Gây hôi miệng, nuốt xuống bụng thì bị dạ dày luôn.

Maxsetting

Member
Reaction score
2
TatDenNgu said:
Dịch mũi sau, dm cái dịch này trên mũi ko sao, xuống họng nó là nơi tích tụ vi khuẩn.
Kết hợp với thức ăn mình ăn vào Gây hôi miệng, nuốt xuống bụng thì bị dạ dày luôn.
Hèn gì mình bị hôi miệng dù đi cạo răng hoài, thôi kệ ít ra khạc nhổ thì không dạ dày :sosad:
Chứ gì bó tay chả chữa được, vào bác sĩ cứ kêu viêm mũi dị ứng uống thuốc hoài chả có tác dụng :surrender:

anhduc4

Reaction score
0
Tính ra nhiều bác cũng bị nhỉ. Em bị mà giờ 2 "molip" ở mũi to vl, chắn gần hết đường thở. Đợt học ở đồng bằng mấy năm thấy đỡ. Sau về nhà ở núi thì thấy ít bị lại. Mấy nay em cũng tập thể dục nên cũng khá đỡ

TatDenNgu

Reaction score
1
anhduc4 said:
Tính ra nhiều bác cũng bị nhỉ. Em bị mà giờ 2 "molip" ở mũi to vl, chắn gần hết đường thở. Đợt học ở đồng bằng mấy năm thấy đỡ. Sau về nhà ở núi thì thấy ít bị lại. Mấy nay em cũng tập thể dục nên cũng khá đỡ
Nếu chỉ bị polyp thì lên bv đại học y dược mổ phát khỏe luôn nhé bác.

Tet Nguyen Dan

Reaction score
0
Mũi mình lúc nào cũng có cảm giác khó thở bth, nhanh có gỉ mũi nên hay ngoáy mũi, chỗ mình ko khí ok, có khả năng bị sao nhỉ, polyp hay lệch vách ngăn :sosad:

Maxsetting

Member
Reaction score
2
Tet Nguyen Dan said:
Mũi mình lúc nào cũng có cảm giác khó thở bth, nhanh có gỉ mũi nên hay ngoáy mũi, chỗ mình ko khí ok, có khả năng bị sao nhỉ, polyp hay lệch vách ngăn :sosad:
khám đi thím, kiểu gì cũng mổ thôi, để lâu nó ứ lại viêm xoang đấy. :sexy:
Mổ xong cũng chả khỏe, giờ mũi nó chảy hoài như tôi đây, lâu lâu phải khạc nhổ :chaymau: