Viêm mũi dị ứng (phương pháp nào?)

f14

Reaction score
0
cuối 2017 bị do đi làm cty mới máy lạnh mạnh quá. đau ê ẩm gần tháng xì mũi xang vàng đủ kiểu. xong vợ xin cho bịch thuốc nam như gói muối mì tôm uống mùi tởm kinh dị. hết luôn. ngồi quất máy lạnh ầm ầm. xong tới tháng 10 2019 bị máy lạnh nhà chỉnh xuống 25 thổi vào mũi làm điếc 1 lỗ vô tai mũi họng cho kháng sinh nốc vào thì thông nhưng lâu lâu vẫn tịt nhẹ khi ngủ tầm 10 15p. mũi thì cảm giác nằng nặng như tịt mặc dù thông thoáng bt
. muốn tìm cái thuốc cũ uống mà ko nhớ tên :(

hackersiptrang

Reaction score
0
Đã inbox mấy bác có nhu cầu mua chung Kirland All Flo.
Bác nào biết chỗ nào ship hàng từ Mỹ về giá tốt cho mình xin thông tin với nhé. Cảm ơn mấy bác

battleraper

Reaction score
0
bạn tập dịch chân kinh chưa , ko dõ cái này có chưa đc ko , nhưng mình có tập dck ( vẩy tay đó ) tập 30p - 1800 cái , chứ ko phải như các bà già tập

tạp cái này nó hít thở nhiều liên tục và chỉ thở bằng mũi lên giúp thông mũi khá tốt , còn chữa đc ko thì ko dõ thât .

Reaction score
0
totruonggiang said:
Phốt Đỗ Thái Nam này thím :beauty::beauty:
https:// tuoitre. vn/dong-duoc-tron-thuoc-tay-289390.htm
Mình mua ở chỗ 1 bác vozer học dược chỉ. Giờ có thuốc gì hay thuốc đó thôi :byebye: Chứ chữa bên BV Y dược học dân tộc hơn 1 năm k hết, bác sĩ bảo bó tay rồi :surrender:

TatDenNgu

Reaction score
1
hackersiptrang said:
Đã inbox mấy bác có nhu cầu mua chung Kirland All Flo.
Bác nào biết chỗ nào ship hàng từ Mỹ về giá tốt cho mình xin thông tin với nhé. Cảm ơn mấy bác :adore:
Zalo khóa kb bằng sdt cha nội.

kellyluv

Reaction score
0
f14 said:
cuối 2017 bị do đi làm cty mới máy lạnh mạnh quá. đau ê ẩm gần tháng xì mũi xang vàng đủ kiểu. xong vợ xin cho bịch thuốc nam như gói muối mì tôm uống mùi tởm kinh dị. hết luôn. ngồi quất máy lạnh ầm ầm. xong tới tháng 10 2019 bị máy lạnh nhà chỉnh xuống 25 thổi vào mũi làm điếc 1 lỗ vô tai mũi họng cho kháng sinh nốc vào thì thông nhưng lâu lâu vẫn tịt nhẹ khi ngủ tầm 10 15p. mũi thì cảm giác nằng nặng như tịt mặc dù thông thoáng bt :sosad:. muốn tìm cái thuốc cũ uống mà ko nhớ tên :(
nó là cái này nè anh :beauty:

http://dothainam.com.vn/

Em đã dùng và rất hiệu quả, mới uống đc gần 2 tháng, để kiên trì uống thử 5-6 luôn xem nó có hết hẳn đc không.

thesonofthewind

Reaction score
0
Ở đây có bác nào dùng cái nhỏ mũi tiêu viêm thang không? Nếu có thì các bác biết thành phần của nó có gì không, dùng lâu dài có ảnh hưởng sức khỏe không? Em cứ đến mùa lạnh hoặc thay đổi thời tiết là nó hành cho sml, chỉ có nhỏ cái đấy mới hết.

venusno01

Reaction score
0
mới cúng 5m cho tai mũi họng trung ương, uống hết lại bị. Thế là h phải chuyển qua uống thuốc bắc cho đỡ hại người. Mà cũng chỉ đỡ chứ méo hết hẳn. Mũi cứ tí lại tắc khổ vl :(

Thinh2717

Reaction score
0
kellyluv said:
nó là cái này nè anh :beauty:

http://dothainam.com.vn/

Em đã dùng và rất hiệu quả, mới uống đc gần 2 tháng, để kiên trì uống thử 5-6 luôn xem nó có hết hẳn đc không.
Vừa mới lấy 1 tháng uống xem thế nào. :sosad: