Viêm mũi dị ứng (phương pháp nào?)

kellyluv

Reaction score
0
Not Responding ver.5 said:
Đang xài combo máy lọc không khí muối rửa mũi WaterPulse thuốc viêm mũi Đỗ Thái Nam :byebye:
Các ae sống ở SG/HN bắt buộc phải rửa mũi hàng ngày (2 lần) giống đồng chí này nếu ko muốn bệnh tái phát.

Tôi giờ cho tiền cũng ko lên TP sống đc, cứ lên vài hôm là viêm xoang đau đầu sợ lắm.:pudency:

Còn cái chai xịt của Mẽo kia thì cũng tùy người, có người hợp chứng bệnh thì hiệu quả, nhưng mà đối với tình trạng ô nhiễm như ở VN thì nó cũng chịu thua hết.

ps : ae ai muốn mua cái chai xịt của Mẽo đấy thì inbox tôi nhé, hàng có sẵn.:canny:

GetWrec

Reaction score
0
Thời buổi ô nhiễm không khí nên cái bộ kit WaterPulse mấy nhà thuốc Tây lớn nào cũng bán đắt hàng.

Ai xoang thì phải xịt rửa mũi hằng ngày 1 lần đều đặn mới sống nổi mà. Chả bù khí hậu bên Nhật, Hàn trong ơi là trong, qua hít hà phê cả người.

ptga

Reaction score
0
hackersiptrang said:
Mình có đọc thông tin review trên mấy trang Amazon, Cotsco, Reddit thì thấy thuốc mà bác đang nói hiệu quả thật. Nhưng hiện tại ở VN ít chỗ bán thuốc này quá.
Mình có check ship từ Mỹ 1 set 5 chai là 850k.
Mình post lên đây xem bác nào có nhu cầu thì mua chung rồi share ra mỗi người 1 lọ nhé.
cái này là fluticasone thuộc nhóm corticoid mà, cái này chỉ làm giảm phản ứng miễn dịch cơ thể với tác nhân bên ngoài thôi, ngừng xịt là bị lại, mà cũng ko giảm được triệu chứng mấy đâu

libra89

Reaction score
0
hackersiptrang said:
Mình có đọc thông tin review trên mấy trang Amazon, Cotsco, Reddit thì thấy thuốc mà bác đang nói hiệu quả thật. Nhưng hiện tại ở VN ít chỗ bán thuốc này quá.
Mình có check ship từ Mỹ 1 set 5 chai là 850k.
Mình post lên đây xem bác nào có nhu cầu thì mua chung rồi share ra mỗi người 1 lọ nhé.
Mua chung đi thím ơi.

talaai1312_ver2

Reaction score
0
Đi bác sĩ tống 2 tuần thuốc xong xịt thuốc đặc trị gì của bác sĩ kháng histamin nó khô miệng mẹ nó 1 tháng

Bữa nay thì đỡ rồi mà chỉ dám xịt xisat. Không lại bị khô miệng chán vl.

totruonggiang

Reaction score
0
Not Responding ver.5 said:
Đang xài combo máy lọc không khí muối rửa mũi WaterPulse thuốc viêm mũi Đỗ Thái Nam :byebye:
Phốt Đỗ Thái Nam này thím :beauty::beauty:
https:// tuoitre. vn/dong-duoc-tron-thuoc-tay-289390.htm

kellyluv

Reaction score
0
totruonggiang said:
Phốt Đỗ Thái Nam này thím :beauty::beauty:
https:// tuoitre. vn/dong-duoc-tron-thuoc-tay-289390.htm
:stick: thuốc này trong 1 thời gian dài bị làm giả rất nhiều, 1 gói nó bán có 3-4k ah, trong khi thuốc xịn là hơn 10k

Giờ là thời đại 4.0 rồi cứ lên web chính hãng lấy sđt call đặt hàng là COD đến tận nơi thôi, eo phải lo thuốc giả như trên báo nữa :beauty:

nguyenvanha

Reaction score
0
TatDenNgu said:
2020 rồi đã có phương pháp nào cải thiện dc cái bệnh này ko nhỉ? Biết là ko thể khỏi hẳn nhưng hạn chế dc cũng tốt rồi.

Bản thân mình trc bị nặng lắm, trải qua 2 lần phẫu thuật hiện tại thở thông được một bên mũi.( nghẹt một bên) tạm chấp nhận
Nhưng cái khó chịu nhất là nó cứ chảy dịch trong mũi xuống họng cả ngày, hắt xì liên tục, đây là triệu chứng của viêm mãn tính.
Giờ làm sao để chữa được cái chảy dịch này, chẳng lẽ quay lại xịt corticoid.

AE ai có bài thuốc nào hay mách với.
Chữa bệnh thì phải chữa nguyên nhân gây bệnh, mà nguyên nhân chính là không khí ở VN quá ô nhiễm, trước khi sang Nhật mình cũng bị viêm mũi nặng lúc nào cũng có giấy cầm theo, từ lúc sang thấy tự khỏi
via vozForums for iPhone

TatDenNgu

Reaction score
1
Hóng thuốc allfer -flo . nhìn review của bác tengteng cũng chỉ mong tác dụng như vậy.