blackcamus

Reaction score
0
idragonfly2014 said:
Thế này nè, cái triệu chứng lâm râm khó chịu có thể là trào ngược kích thích ruột, cái kích thích này nó gây ra rối loạn tiêu hóa

Mà rối loạn tiêu hóa ai chả bị, chừng nào khó chịu quá thì đi khám thôi, đề phòng tiêu chảy dài ngày là đc :beauty:
Nếu tiêu chảy thì sao thím ?

quanghuyit

Reaction score
0
nghẹn họng buồn nôn lúc nằm là trào ngược thực quản, cái này thường do tác dụng phụ của thuốc nào đó, chẳng hạn kháng sinh, nên đi khám bác sĩ.

bị dạ dày nói thẳng là bị cả đời vì dạ dày ngày nào chả làm việc, mình bị cả hơn chục năm nay nhưng chỉ khi nào thức muộn, ăn quá no hoặc chua cay nhiều mới đau nhói. nên ăn nhiều rau củ tránh đồ rán chua cay nóng. đặc biệt ko thức đêm, không căng thẳng

p/s: cái trào ngược ko đùa đâu nha, nó trào axit dạ dày lên họng nếu để lâu sẽ gây viêm họng

thanhthuan0903

Reaction score
0
Người ta bán cây rau mương trị dạ dày HP rất tốt, các bác tìm hiểu chữa trị 1 đợt xem. Hợp thuốc có khi khỏi. Chứ thuốc tây thì ko trị được tận gốc.

via vozForums for iPhone

vivanthuan

Reaction score
0
Dạ dày là một bệnh rất khó khỏi, càng khó hơn nếu có khuẩn HP.

Mình bắt đầu bị đau dạ dày từ 2006, nội soi ra loét vào năm 2012. Từ đó đến nay uống bao nhiêu loại thuốc mà không khỏi.

Thực sự thấy nản và nghĩ là nên sống chung với nó. Chỉ cầu mong nó không chuyển thành ung thư dạ dày
(((

Green.Walker

Reaction score
0
thanhthuan0903 said:
Người ta bán cây rau mương trị dạ dày HP rất tốt, các bác tìm hiểu chữa trị 1 đợt xem. Hợp thuốc có khi khỏi. Chứ thuốc tây thì ko trị được tận gốc.

via vozForums for iPhone
Ở Hà Nội có chỗ nào bán không bác :D

tux_uit

Reaction score
0
Chạy bộ thể dục thể thao thì sao các thím nhở

dochanh123

Reaction score
0
mau mau qua anh dangkhoa27187 mua mật ong uống chữa HP đi thím :sexy:
đảm bảo chữa dc 100% nhé.

Strikerougeootori

Reaction score
0
Chữa hp như chữa lao nhé bác. Em bị đây. Uống 3 đợt thuốc hết chục củ. 6 tháng sau xét nghiệm lại đây.hix Hp giờ ai cũng bị. Sợ nhất là nó kháng thuốc là ăn lol lun.

Sent from Samsung SM-N975F using vozFApp