Wind01101993

Reaction score
0
mortimercody93 said:
Em cũng muốn lắm, mà em không biết code hay des, des em toàn thuê thôi, vậy có nên tự học def ko bâc, à còn code nữa, thường code về cái này khó không bâc, em zin cám ơn.
des thì mình không biết nhiều, team mình có đội des rồi, nhưng mình cầm ads mình chiêm nghiệm ra rằng làm cái des phải có năng khiếu, thằng bạn mình làm boss des nhưng nó đéo có năng khiếu, làm k bao giờ đẹp bằng nhân viên. :gach: nhưng mà nói thì lại tự ái. Lắm lúc nó bảo chạy mà mình toàn bắt nhân viên làm lại mockup. =)) học thì cũng k khó lắm đâu. 1 lớp chuyên về des của FPT là làm ngon lành thôi (thằng bạn mình). Code thì bạn có thể bỏ qua vì code làm web, tối ưu hệ thống cái này có thể đi thuê nếu có tiền (chi phí cũng k đáng kể lắm đâu) :byebye:

bataulai

Reaction score
0
mortimercody93 said:
Em cũng muốn lắm, mà em không biết code hay des, des em toàn thuê thôi, vậy có nên tự học def ko bâc, à còn code nữa, thường code về cái này khó không bâc, em zin cám ơn.
Cái gì mình làm tốt thì làm. Design thuê cũng được. Còn store thì đơn giản nhất xài shopify thôi. Kéo thả ko cần code gì
Sent from my Xs Max using vozForums

mortimercody93

Reaction score
0
bataulai said:
Cái gì mình làm tốt thì làm. Design thuê cũng được. Còn store thì đơn giản nhất xài shopify thôi. Kéo thả ko cần code gì

Ok bác, mà giờ sao em thấy shopify hay bị chết thế bác, nên em chưa ý định sang .

mortimercody93

Reaction score
0
Wind01101993 said:
des thì mình không biết nhiều, team mình có đội des rồi, nhưng mình cầm ads mình chiêm nghiệm ra rằng làm cái des phải có năng khiếu, thằng bạn mình làm boss des nhưng nó đéo có năng khiếu, làm k bao giờ đẹp bằng nhân viên. :gach: nhưng mà nói thì lại tự ái. Lắm lúc nó bảo chạy mà mình toàn bắt nhân viên làm lại mockup. =)) học thì cũng k khó lắm đâu. 1 lớp chuyên về des của FPT là làm ngon lành thôi (thằng bạn mình). Code thì bạn có thể bỏ qua vì code làm web, tối ưu hệ thống cái này có thể đi thuê nếu có tiền (chi phí cũng k đáng kể lắm đâu) :byebye:
Ok bâc, em cám ơn

bataulai

Reaction score
0
mortimercody93 said:
Ok bác, mà giờ sao em thấy shopify hay bị chết thế bác, nên em chưa ý định sang .
Chết do nhiều nguyên nhân éo biết được. Nhưng cơ bản nhất là nên bắt đầu với shopify. Quen và có kinh nghiệm thì nhảy qua woo. Còn ko thì sử dụng shopbase / flatfox 2 thằng này của Việt Nam mới ra nè

dairyu

Reaction score
0

Sẵn đây các anh cho e hỏi nghiên cứu sâu về MMO thì từ những nguồn nào ạ? Bộ special content của Thế Khương có thực sự đáng để mua k?

E cảm ơn

P/s: trước đây e có mua vài bộ như này rồi nhưng chắc do trình còi nên k tiếp thu dc hết

chubechancuu

Reaction score
0
dairyu said:

Sẵn đây các anh cho e hỏi nghiên cứu sâu về MMO thì từ những nguồn nào ạ? Bộ special content của Thế Khương có thực sự đáng để mua k?
E cảm ơn
P/s: trước đây e có mua vài bộ như này rồi nhưng chắc do trình còi nên k tiếp thu dc hết
anh em sinh hoạt trong f17 khuyên bác đừng mua , tài liệu trên mạng có sẵn hết, khác cái là thằng này nó tổng hợp lại rồi viết tiêu đề cho thím lựa chọn thôi . giờ thầy thợ như cái đầu bùi vậy, đừng tin bố con thằng nào hết toàn mất tiền ngu, lướt fb mà gặp nó quảng cáo thì cứ xem hết video hay đọc tin tức cho nó mất tiền chơi , mặc dù không biết nó có chạy bùng hay không :gach:

david666

Reaction score
0
dairyu said:

E cảm ơn
tránh xa thằng này. hết

ghost.holmes

Reaction score
0
dairyu said:

E cảm ơn
Thằng này nhiều phốt lắm :sexy::sexy:
Từng học hỏi nhưng sống như lồn nên khuyên ông bỏ đi :chaymau:
via vozForums for iPhone

chubechancuu

Reaction score
0
ghost.holmes said:
Thằng này nhiều phốt lắm :sexy::sexy:

Từng học hỏi nhưng sống như lồn nên khuyên ông bỏ đi :chaymau:

via vozForums for iPhone
vô coi nó viết chia sẻ kinh nghiệm với newbie thì được mà thím , lúc đầu mình cũng coi thằng này suốt nhưng không có cho nó ăn 1 đồng aff nào hết :shame: