BitcoinSignal

Reaction score
0
kenzabo said:
sinh viên thôi mà 4 năm trời,bác tính gì sống mấy trăm triệu :surrender:
trừ khi con nhà giàu em không nói nha :sweat:
Thím đùa mình à, mình học BKHN 2009-2014 mỗi tháng tiền ăn ở hết 3tr
5*12*3= 180tr
Học phí ko nhớ lắm nhưng tầm 50tr cho 5 năm học
Thế còn tiền quần áo, máy móc thiết bị?????

hrahit

Reaction score
0
BitcoinSignal said:
Tôi MMO 6 năm đây, thu nhập chuẩn VOZ hệ số mới luôn nhưng vẫn đi học các khóa học nhé, học ở đây ko chỉ học kiến thức mới mà còn học cách tư duy, tìm hiểu 1 vấn đề. Giờ các ông newbie 100% tôi đố các ông kiếm được tiền luôn đấy, goolge " hướng dẫn kiếm tiền online à"? có cái kẹc nhé, phải mất tiền ngu, nhiều và rất nhiều lần sml mới vỡ ra được. Tiền thì xung quanh chúng ta rất nhiều nhưng quan trọng có đủ trình và kiên trì hay ko thôi. Ăn học đại học 4 5 năm trời, tốn cả vài trăm triệu của bố mẹ mà ra đi làm được 10 15tr/tháng thì nghĩ mẹ gì mò mẫm mmo vài tháng mà thu nhập k$????
PRO đây rồi, e inbox bác rồi đó. bác cho e xin theo về đội của bác với nhé, e đang có ít bế tắc, mục tiêu của e là kiếm đc 10$/day thôi

kenzabo

Reaction score
0
Thím đùa mình à, mình học BKHN 2009-2014 mỗi tháng tiền ăn ở hết 3tr
5*12*3= 180tr
Học phí ko nhớ lắm nhưng tầm 50tr cho 5 năm học
Thế còn tiền quần áo, máy móc thiết bị?????
chắc tùy mỗi người,thời sinh viên thì em xài tháng 2tr(chưa tới) thôi,tại có nhà ở tp:pudency:
còn ngành cntt cái lap 10tr cùi xài tới giờ :sexy:
cơ mà bác nói thế thì chịu.
Lương 10-15tr khởi điểm thì tầm 2 năm là coi như bằng tiền học phí đi,tính ra cũng ngang mấy nước khác chứ mấy :shame:
còn MMO thi em phải công nhận là bác nói đúng,nhìn đâu cũng có tiền,chủ yếu là không đủ trình để kiếm :sosad:

BitcoinSignal

Reaction score
0
kenzabo said:
chắc tùy mỗi người,thời sinh viên thì em xài tháng 2tr(chưa tới) thôi,tại có nhà ở tp:pudency:
còn ngành cntt cái lap 10tr cùi xài tới giờ :sexy:
cơ mà bác nói thế thì chịu.
Lương 10-15tr khởi điểm thì tầm 2 năm là coi như bằng tiền học phí đi,tính ra cũng ngang mấy nước khác chứ mấy :shame:
còn MMO thi em phải công nhận là bác nói đúng,nhìn đâu cũng có tiền,chủ yếu là không đủ trình để kiếm :sosad:
Ý mình là học đh cả vài năm trời chật vật mới kiếm được tiền thì MMO cũng vậy thôi :sosad:

danaituoi

Reaction score
0
bombom123456 said:
Cheat acc và event kiếm tiền, ngon thì vậy chứ không biết đi tù khi nào =)) Tiện thể e đang có dự án nhỏ ăn 400 500k bác nào thích thì ib zalo e bên dưới nhé.
E ko thấy zalo của bác
Hộp em với bác ơi
Em cảm Ơn bác
via vozForums for iPhone

tuanhung_vn

Reaction score
0
BitcoinSignal said:
Tôi MMO 6 năm đây, thu nhập chuẩn VOZ hệ số mới luôn nhưng vẫn đi học các khóa học nhé, học ở đây ko chỉ học kiến thức mới mà còn học cách tư duy, tìm hiểu 1 vấn đề. Giờ các ông newbie 100% tôi đố các ông kiếm được tiền luôn đấy, goolge " hướng dẫn kiếm tiền online à"? có cái kẹc nhé, phải mất tiền ngu, nhiều và rất nhiều lần sml mới vỡ ra được. Tiền thì xung quanh chúng ta rất nhiều nhưng quan trọng có đủ trình và kiên trì hay ko thôi. Ăn học đại học 4 5 năm trời, tốn cả vài trăm triệu của bố mẹ mà ra đi làm được 10 15tr/tháng thì nghĩ mẹ gì mò mẫm mmo vài tháng mà thu nhập k$????
Bác có khoá học nào thì gửi tôi tham khảo với. Thanks
Chỉ cần bác gửi các khoá học là dc rồi
via vozForums for iPhone

Tuyetmuahe192

Reaction score
1
hoadainhanna said:
Hộp e kinh nghiệm dropship với thím ơi. E đang kẹt ở mảng check out. Mấy cái về tư duy niche site các thứ thì e k lo, chỉ lo phần kia thôi :beauty:
Nick em không hộp được, bác có tài liệu cơ bản hay trải nghiệm thực tế thì giúp em vỡ lòng với nhé. Em cũng là dân Fb ads đang muốn kiếm thêm :byebye:
Gửi từ Nghĩa Trang bằng vozFApp

bataulai

Reaction score
0
ghost.holmes said:
Rồi thu phễu khách hàng làm cái gì :surrender::surrender: Chạy margin 4$ thì chạy được bao lâu để đầy cái phễu :chaymau:

Base cost 5$ thì đầy, chỉ là không sử dụng mấy platform mà tìm supplier thôi,mà supplier thì tìm cũng ez có gì đâu :surrender:
Ông làm lâu mà hỏi câu chán thế
Chạy 500 sale là LaL CA được rồi. Cái cần thu là đâu phải profit?
Đợt đấy đầy team chạy. Lấy tệp CA bán các camp khác.
Sent from my Xs Max using vozForums

bataulai

Reaction score
0
mortimercody93 said:
Em cũng có thấy vài camp chạy áo 9$ mầ ko biết team ai, em làm cũng lai rai chưa lỗ , mà bán niche hơi khó nhai, giờ đnag nghiên cứu thêm niche với idea vì giờ thời gian nhiều, với chạy ads em chưa cứng lắm nên chưa dám chơi lớn, em đang bán bên moteefe có đợt base có 3$ thôi bác profit cũng ổn.
Áo 9$ có 2 dạng. T1 bán áo trên shopify hoặc woo thì profit thật tầm 14-15$ / order vẫn lãi nhé. CR cực kì tốt.
T2 bán trên flatform thì có thể ko lãi nhưng mục đích của người chạy thì là để pixel học, tạo tệp LaL. Cách chạy này xuất phát từ 1 số team HN. Cụ thể thì team nào thì khi nào hứng kể cho nghe :))
Sent from my Xs Max using vozForums

Tuyetmuahe192

Reaction score
1
bombom123456 said:
Cheat acc và event kiếm tiền, ngon thì vậy chứ không biết đi tù khi nào =)) Tiện thể e đang có dự án nhỏ ăn 400 500k bác nào thích thì ib zalo e bên dưới nhé.
Hộp em với thím
Gửi từ Nghĩa Trang bằng vozFApp