titantharo

Reaction score
0
hungbahp said:
MMO thì quan trọng nhất ra gặp thời, 2 là cài duyên, ba là công sức bỏ ra, MMO cày 25 30 tiếng ko ngủ là quá bình thường, ngày ngủ 3 4 tiếng kéo dài cả tháng hoặc cả năm cũng có. Tất nhiên cái gì cũng có giá của nó, các thím cứ ăn ngủ sáng dậy đi làm chiều về nhậu nhẹt tối đến cafe đêm xem bóng đá một năm nó qua nhanh lắm, nhưng với dân MMO thì một năm cảm giác dài ko tả nổi vì doanh thu họ tính theo giờ theo ngày, cày cày và cày thôi. Một năm của họ có thể bằng 10 năm hoặc 20 năm của các thím công nhân hay lao động phổ thông.
Em có thời gian cả tháng ko ra khỏi nhà, ko ăn sáng ko cafe chỉ có ngồi nhà ôm dt vs máy tính. Bỏ hết tất cả đám xa lễ tết cúng bái, đêm 30 tết hay sáng mùng 1 vẫn cày bt thường. Rôi 1 năm qua đi người khác nhìn vào dm thằng này nó làm cái lol gì mà mới đầu năm vay nợ bét nhè, chủ nợ tới tận nhà chửi ầm cả xóm thế mà cuối năm nó đã xây nhà mua xe, chắc chỉ có đi ăn cắp. Nhưng các thím đéo hiểu 1 năm của nó bằng 10 thậm chí 20 năm của các thím rồi.
Các đây hơn 1 năm khi 1 loạt các trang đổi thẻ cào nhà mạng ra tiền mặt đóng cửa, lượng thẻ cào tăng đột biết vì có cung mà ko có cầu lúc ấy ae ngạch cước gần như là ko ngủ, làm thông ngày thông đêm luôn, nhưng họ cày 1 tháng bằng người công nhân samsung cày vài năm rồi.

e cũng biết khá nhiều ng gạch cước nhưng vẫn chưa hiểu tụi nó cheat kiểu gì :chaymau: có phải là mua thẻ của bọn cheat app về để nạp và chuyển khoản ko. mình thấy dạo gần đây có mấy cái momo grab các thứ bọn nó cheat ghê phết, nhận cả gạch cước internet với tiền điện giá rẻ luôn :sweat:

Lied Vaseline

Reaction score
0
iklunio said:
Nhiều thằng cứ nhìn nó mua xe, mua nhà rồi GATO nhỉ ?
Lúc nó làm sấp mặt lờ, thức ngày thức đêm làm việc sao không thấy mấy anh ?
:look_down::look_down: Cuộc sống mà

youaremylove102

Reaction score
0
pán hàng online trên fb nhé , bạn bè mình làm ads fb giờ đi merc hết rồi , ông chơi coin thì có mấy căn nhà
mình cũng lai rai mmo dc ít

via vozForums for iPhone

Ifnagte102

Reaction score
0

1 trong 3 shop của mình mảng dropship. Tính chuyền nghề cho vài người , bạn nào ở sg muốn theo thì hộp , mình nhận ít thôi. Mảng này share ra thì không nát nên mình dạy chứ mảng khác mình không dạy đc. Làm cái này tiền tiêu không phải nghĩ mà ngồi máy tính nhiều quá , mấy đợt ốm luôn

Sent from HMD Global Nokia X5 using vozFApp

saholin

Reaction score
1
Ifnagte102 said:

1 trong 3 shop của mình mảng dropship. Tính chuyền nghề cho vài người , bạn nào ở sg muốn theo thì hộp , mình nhận ít thôi. Mảng này share ra thì không nát nên mình dạy chứ mảng khác mình không dạy đc. Làm cái này tiền tiêu không phải nghĩ mà ngồi máy tính nhiều quá , mấy đợt ốm luôn :sosad:

hộp em với thím, muốn theo dropship lâu mà mà cứ mù mờ không biết bắt đầu từ đâu :pudency:

mortimercody93

Reaction score
0
Ifnagte102 said:

1 trong 3 shop của mình mảng dropship. Tính chuyền nghề cho vài người , bạn nào ở sg muốn theo thì hộp , mình nhận ít thôi. Mảng này share ra thì không nát nên mình dạy chứ mảng khác mình không dạy đc. Làm cái này tiền tiêu không phải nghĩ mà ngồi máy tính nhiều quá , mấy đợt ốm luôn :sosad:

Đã inbox bác.

ryajautb

Reaction score
35
Xin phép chủ thớt. Hơi không liên quan tí ạ. Các thím cho em hỏi giờ em dùng internet banking chuyển tiền vào thẻ visa prepaid của acb( thẻ đang ở nước ngoài) được không vậy các thím ? Tại e đọc trên mạng thấy bảo đối với thẻ prepaid phải ra ngân hàng nộp tiền vào thẻ.

qt84

Reaction score
0
Ifnagte102 said:
https:\\imgur.com/cC35rBF.jpg (Ảnh)
Sent from HMD Global Nokia X5 using
Mình ở HCM đây bạn,bạn hộp mình đc ko bạn.Mình quan tâm cái này lâu rồi,mình hiện làm ở nhà..có thể dành hết thời gian vào nó.Thanks bạn

Gửi từ Asus ASUS_X00ID bằng vozFApp