culibad

Reaction score
0
thermal pad dầy 1mm có gì quá đâu!mấy miếng zin của vga vẩn 1mm, cái ông thớt mua hàng noname ko tên tuổi giá rẻ độ dẩn nhiệt thấp

culibad

Reaction score
0
thermal pad dầy 1mm có gì quá đâu!mấy miếng zin của vga vẩn 1mm, cái ông thớt mua hàng noname ko tên tuổi giá rẻ độ dẩn nhiệt thấp

The KingSlayer

Reaction score
0
Mình dán pad dày hơn rồi siết ốc chặt cho nó ép xuống cũng đâu có sao đâu nhỉ
Dán mỏng hơn siết ốc xong nó vẫn còn hở thì chả nóng lòi kèn ra

Eldegal

Reaction score
1
pad vrm cùi quá thì sập là đúng rồi . Trừ khi pad zin card bị khô đét ra thì đừng thay . Đám polaris nhạy cảm với vrm lắm

Thichcheoxy

Reaction score
0
Eldegal said:
pad vrm cùi quá thì sập là đúng rồi . Trừ khi pad zin card bị khô đét ra thì đừng thay . Đám polaris nhạy cảm với vrm lắm :chaymau:
Em tháo ra pad nó đúng nghĩa là rụng luôn đó bác, em cũng canh lực mà tháo, trước khi tháo có xem youtube. Trâu cày 2 năm không tháo thì thôi chứ tháo ra mà pad không vỡ em thua gì cũng thua với bác:chaymau:.

Thichcheoxy

Reaction score
0
The KingSlayer said:
Mình dán pad dày hơn rồi siết ốc chặt cho nó ép xuống cũng đâu có sao đâu nhỉ
Dán mỏng hơn siết ốc xong nó vẫn còn hở thì chả nóng lòi kèn ra
Em nghĩ đến phương án dán 0.5 xong tra keo lên đủ 0.75 nhưng thiết nghĩ phương án này tốn quá nên chắc dùng loại 1mm gelid luôn :adore:

Eldegal

Reaction score
1
Thichcheoxy said:
Em tháo ra pad nó đúng nghĩa là rụng luôn đó bác, em cũng canh lực mà tháo, trước khi tháo có xem youtube. Trâu cày 2 năm không tháo thì thôi chứ tháo ra mà pad không vỡ em thua gì cũng thua với bác:chaymau:.
Thì bác có mô tả là pad stock hỏng đâu :chaymau:.
Pad tháo ra mà rách thì quá là bình thường quan trọng là nó còn đủ độ mềm hay bị nướng cho khô giòn cmnr. Trâu cày mình cầm 3 con chỉ có con già nhất là vrm pad gọi là xẹp lép chứ chưa bị giòn mà vẫn dùng bt. Vì cày coin nó tập trung vào oc vram lên chứ có oc core gpu đâu, vrm đâu phải gồng quá sức .
Vrm nó chỉ cần được dẫn nhiệt ra là đủ, nhưng không có thì chạy phát sập luôn.
Sent from Sony G8342 using vozFApp

ngotiendat

Reaction score
0
kem stock + pad stock của nhiều con vga thần thánh lắm đấy nhé, các thím tháo ra thay đồ khác tưởng sẽ ngon hơn mà chưa chắc đã vậy đâu

eettoo

Reaction score
0
cũng đang dùng em này, lúc tháo ra trét keo nhiệt độ giảm rõ rệt luôn , pubg không qua 70 độ, hiện tại ốp nước không quá 50 độ.Keo MX4

y33389

Reaction score
0
vào thớt đọc con vga của mình 88 độ furmark ngậm ngùi đi ra