Về tết bạn cấp 3 giờ chẳng ai nhớ đến mình

WENBIE

Reaction score
4
layzie v9 said:
thành phần đấy sống mệt vcl.
Chuẩn thím, bọn nó khoe winner chả lẽ ra xin card hay vay tiền

TheWin2009

Reaction score
0
chơi vừa cả lớp 9 lớp 12 luôn. họp lớp luôn luôn là top 5 đứa th lớp trưởng mời trước. sau đó mấy th mình rủ dần dần. mỗi lần gần 20 mạng. mà đông quá nên hay loãng câu chuyện. :byebye:
còn lớp 9 thì hơi ít hơn. nhưng có bạn gái tụi nó nên đông chứ chả quen nhau. mãi về sau đi phượt mấy đứa con gái mới biết nhau :gach:

cuipap85

Reaction score
0
Hơn 10 năm lớp tôi mới đi hộp năm kia, có đứa nhớ tôi còn tôi chả nhớ tên nó thấy ngại vl cứ ừ ừ cho có , tên còn ko nhớ nói gì đến mặt mũi

Sent from Xiaomi MIX 2 using vozFApp

KyOGuanZou

Reaction score
0
Bạn cấp 3 giờ đéo buồn đi họp lớp nữa , ai cũng có cs riêng rỗi rãi đâu tốn tiền họp hành vô bổ như thời trẻ nữa , chắc thớt còn nhỏ , tới tấm 30 đổ đi là chỉ chơi với nhóm thân và nhóm lợi ích

via vozForums for iPhone

huankhubg

Reaction score
0
Mới rủ đám bạn cấp 3 tất niên tuần trước xong. Mấy thằng làm hết 2 thùng bia. Từ khi tốt nghiệp cấp 3 tới giờ đã 18 năm. Năm nào cũng họp mặt ở nhà 1 đứa nào đó. Xong mấy đứa còn lại mỗi đứa vác 1 món qua, ngồi nhậu lai rai hàn huyên. Tụi nó ko nhớ rủ thì pm hỏi sao nhậu ko rủ t. Ở đâu t phi trâu qua. Chủ động vui lên là năm sau tụi nó rủ ầm ầm thôi.

Janna Di Vespa

Reaction score
0
Em lại chẳng tin đứa bạn học chung trường nào, trước kia em cũng quan tâm bình thường cho đến 1 ngày. :">Có 1 việc xảy ra đã làm thay đổi hoàn toàn nhân sinh quan, cách nhìn cuộc sống của em...:">

WENBIE

Reaction score
4
Janna Di Vespa said:
Em lại chẳng tin đứa bạn học chung trường nào, trước kia em cũng quan tâm bình thường cho đến 1 ngày. :">Có 1 việc xảy ra đã làm thay đổi hoàn toàn nhân sinh quan, cách nhìn cuộc sống của em...:">
Gặp mặt ôn kỷ niệm chứ ai như ông đòi người ta giúp đỡ hay nhờ vả

kythuquocte

Reaction score
0
29 tết đi họp lớp cấp 3 vui vkl. Bú rượu xong đi hát quẩy cho ngu cả người

6triennguyen

Reaction score
2
layzie v9 said:
thành phần đấy sống mệt vcl.
Thằng ml loser nên đổ lỗi cho hoàn cảnh :gach:

Điểm cấp 3 hơn 10 năm vẫn còn nhớ và phân loại học lực thì đủ hiểu rồi :stick: