Về tết bạn cấp 3 giờ chẳng ai nhớ đến mình

casabala

Reaction score
0
Trước khi về 2 tuần, mình thông báo phát card, gạo và lì xì, ngay cả những đứa mình chưa một lần quen biết cũng đến nhận mình là bạn...Cuộc sống vốn dĩ là thế...
Lúc khó thì chẳng ai nhìn
Đến khi đỗ trạng chín nghìn anh em:gach:

anhlt86

Reaction score
0
ngabachieutim said:
Thực ra đ** có ai quan tâm bạn nhiều như bạn nghĩ đâu. Mà khi bạn thành đạt phất lên thì bạn bè mới nhắc. Cuộc sống này vốn dĩ nó vận hành như vậy, bạn cũng vậy thôi.
chuận luôn mai fen :gach::gach::gach:
ko ai quan tâm đến bạn như bạn nghĩ đâu. ko chỉ bạn bè mà mọi mối quan hệ xung quanh trừ người thân ra.

seagull_alone

Reaction score
1
vậy thì bỏ luôn, tầm này quan trọng nhất là gia đình, tiếp đến là người yêu, bạn bè thì chỉ còn bạn thân thôi, xã giao thì dẹp hết

Kyoryu Violet

Reaction score
0
Hôm qua họp lớp cấp 2 lần đầu tiên sau khi ra trường 12 năm, lớp mình dạng cùi bắp, hết lớp 9 con gái lấy chồng cả lũ, con trai đi phiêu bạt khắp nơi có mỗi mình là người học cao nhất. Được cái là ai cũng biết nhau vui vl :byebye:

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

WENBIE

Reaction score
4
Kyoryu Violet said:
Hôm qua họp lớp cấp 2 lần đầu tiên sau khi ra trường 12 năm, lớp mình dạng cùi bắp, hết lớp 9 con gái lấy chồng cả lũ, con trai đi phiêu bạt khắp nơi có mỗi mình là người học cao nhất. Được cái là ai cũng biết nhau vui vl :byebye:

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp
cảm giác quá tự hào thím nhỉ :sexy:

taolaLiz

Reaction score
0
blah02 said:
Phân biệt cái gì, ai cũng có cuộc sống riêng hơi đâu mà nhớ đến ông :surrender:

Tự mình phải chủ động lên, thường xuyên liên lạc với bạn bè thì người ta mới nhớ :go:
Chuẩn rồi, như t chả nhớ ai, chả cần ai nhớ, chỉ 1 2 đứa còn ll nên chơi. K thì bấm nút hết. Giờ cũng chẳng thích hợp lớp làm mẹ j nữa.

Gửi từ Samsung SM-M205G bằng vozFApp

WENBIE

Reaction score
4
RimA said:
Mình còn không nhớ học lớp nào, ngồi cạnh ai, bạn bè thầy cô tên gì luôn, hên còn nhớ tên trường :gach:
me too
hôm trc có thành phần đi họp sau 10 năm về lên voz kể bảng lương từng đứa. Nghĩ hài vkl, đi gặp nhau ôn kỷ niệm chứ quan tâm kẹc gì hiện tại hay lương lậu của nhau nhỉ

taolaLiz

Reaction score
0
congtutrenmangvt said:
:"> bác làm sao chứ em chả ham tụ tập kiểu đấy. Tết nhất mệt mỏi lắm việc, tiền kiếm không ra còn phải tiêu, mỗi lần tk trừ tiền lại thấy không vui rồi
Chắc do thím keo quá, hoặc là do thím làm ít tiền
Tết tiêu tí đi cho nó gọi là giải stress, vô năm còn càyctieesp.

congtutrenmangvt

Reaction score
0
taolaLiz said:
Chắc do thím keo quá, hoặc là do thím làm ít tiền
Tết tiêu tí đi cho nó gọi là giải stress, vô năm còn càyctieesp.

Có khi vậy thím ạ :( riêng khoản nhậu rượu bia thì thôi, đi ăn vui vẻ thì được:byebye:

layzie v9

Reaction score
1
WENBIE said:
me too
hôm trc có thành phần đi họp sau 10 năm về lên voz kể bảng lương từng đứa. Nghĩ hài vkl, đi gặp nhau ôn kỷ niệm chứ quan tâm kẹc gì hiện tại hay lương lậu của nhau nhỉ
thành phần đấy sống mệt vcl.