Về quê thấy xe VinFast chạy đầy đường

daidam07.

Reaction score
0
Zyngo said:
Quê mình thấy ngheò mà xe hơi đầy các thým à. Cứ tầm 10 chiếc thì 4 chiếc mang thương hiệu VinFast rồi. Phải chăng bác vượng phổ cập 4b cho mọi nhà.
Xe thì mình chưa đc chạy hay trải nghiệm gì hết nhưng mình có 1 số cảm nhận và đánh giá là chạy êm mượt, tư thế ngồi cầm lái rất thoải mái, ổn nhất trong phân khúc tầm giá, nội thất thiết kế hiện đại tinh xảo, ngoại hình khá đẹp, xe đáng đồng tiền bỏ ra

via vozForums for iPhone
Anh làm seeder lộ liễu quá. Ngay cả Vinô còn không giá, thốt ra như này và hy vọng nội thất những phiên bản sau tốt hơn..

ChivaoxemKocomment

Reaction score
2
Chạy nhiều mà, thành phố thì không nói, làng mình cũng 1 con fadil và 3 con lux 2.0, chưa được ngồi lên lần nào, cũng hóng :bye:

via vozForums for iPhone

t4nbjen

Reaction score
0
Chú út mới mua trước mình cũng hay đi bêu xấu nó nhưng công nhận cầm lái thử thấy ngon nội thất thì bình thường nhưng máy ngon hệ thống treo chắc chắn ngoại thất đẹp nên chuyển chê sang khen vậy

daidam07.

Reaction score
0
t4nbjen said:
Chú út mới mua trước mình cũng hay đi bêu xấu nó nhưng công nhận cầm lái thử thấy ngon nội thất thì bình thường nhưng máy ngon hệ thống treo chắc chắn ngoại thất đẹp nên chuyển chê sang khen vậy
Anh có thể ghi cái gì mà người bình thường đọc hiểu dc không?

Nightcall

Reaction score
1
Zyngo said:
Quê mình thấy ngheò mà xe hơi đầy các thým à. Cứ tầm 10 chiếc thì 4 chiếc mang thương hiệu VinFast rồi. Phải chăng bác vượng phổ cập 4b cho mọi nhà.
Xe thì mình chưa đc chạy hay trải nghiệm gì hết nhưng mình có 1 số cảm nhậnđánh giá là chạy êm mượt, tư thế ngồi cầm lái rất thoải mái, ổn nhất trong phân khúc tầm giá, nội thất thiết kế hiện đại tinh xảo, ngoại hình khá đẹp, xe đáng đồng tiền bỏ ra

via vozForums for iPhone
Hay quá nhỉ : ;) ;) ))

medusa

Reaction score
0
Xạo loz vcc . Cả trăm xe thì mới gặp 1-2 con vin , căn bản xe vin nó dễ nhận diện thương hiệu tò mò . Nên thỉnh thoảng 1-2 con chạy qua thì lại kêu là chạy đầy đường . Nói xpander , vios nghe còn hợp lý. :go:

Zyngo

Reaction score
0
anglealone123456 said:
Seeder mùng 3 mà đi làm lại đông vậy :go:
Mình chỉ thấy thôi nha fen

via vozForums for iPhone

bancaseiphone

Reaction score
0
Seeder tết đc x mấy lần z :go:

Bảo Vin train lại nhân viên đi nhé, seeder gì câu trước đá câu sau :sexy: