vuongchannhan

Reaction score
0
Những đội bóng lớn thì đội nào chả cần có một antihero (Ramos, Gattuso...), như trận hôm qua diệt được thằng Dimas thì bên kia như rắn không đầu, thắng dễ vkl

WindyydniW

Reaction score
0
luuhuyhai said:
Thằng cầu thủ bị phạm lỗi nó còn không khóc chúng mày khóc lắm thế :sogood:
Nó ra ngoài xong khóc mà ko xem ah. Giờ Hùng Dũng bị chặt xong mình thua xem, Văn Hậu thì khó nói nhưng Tấn Sinh chơi bẩn 2 pha rõ ràng. Nó đá bẩn ko có nghĩa mình cũng phải đá bẩn vậy. Người ta xấu không có nghĩa mình cũng buộc phải xấu.

luuhuyhai

Reaction score
0
WindyydniW said:
Nó ra ngoài xong khóc mà ko xem ah. Giờ Hùng Dũng bị chặt xong mình thua xem, Văn Hậu thì khó nói nhưng Tấn Sinh chơi bẩn 2 pha rõ ràng. Nó đá bẩn ko có nghĩa mình cũng phải đá bẩn vậy. Người ta xấu không có nghĩa mình cũng buộc phải xấu.
tôi ko nói khóc nghĩa đen :sweat:

Dr SuKuTo

Reaction score
0
đạo đức bóng đá ở tây nó hơn hẳn ..mấy thằng HQ đá thuê xứ người là hiểu rõ nhất ...ko thể áp dụng kiểu chơi dã man khi vào team châu âu ..mới đây thằng HQ ở Toten là 1 ví dụ

Riko Sakurauchi

Reaction score
0
Svenska1407 said:
Vozer giờ toàn thể loại này không ?
Đội bạn đá xấu thì mình cũng có quyền đá xấu lại ? Logic vãi ra.:sogood:
Pha của thằng Hậu là triệt hạ rõ ràng chứ xui rủi cái gì,bóng lăn cách chân người ta cũng 4-5 mét rồi mới chạy lại đạp giò mà cũng bênh được. Đạp gần như gãy gập cổ chân người ta như thế này.
Ảnh
Về nhà cầm cuốn sách đạo đức rồi quay tay đi thằng nhà đạo đức học :sogood:
Nói như mày thì ra coi bọn đá phủi rồi bô bô cái mồm đó đi, xem hết trận coi có ăn táng vào mồm không?
Sống trong màu hồng rồi bảo người ta phải sống như mình, cứ làm như bản thân mày tốt đẹp lắm cơ :-s

toila6congau

Reaction score
0
WindyydniW said:
Logic hồng quá, có bắt buộc phải giải thích ko?
via vozForums for iPad

tuanhoang256

Reaction score
0
WindyydniW said:
Thế mày nằm im chịu trận, trọng tài giải ao làng thì đéo bảo vệ mày, h nằm lăn ra ăn vạ như Neymar chúng mày mới vừa lòng :sogood:

haily19

Reaction score
0
pha đó của hậu hơi cứng, nhưng nên nhớ lịch sử seagame từ trước đến giờ, bọn Malay với Indo nó chả đốn giò các đội trong các kỳ seagame, nhất là đợt Indo chủ nhà kìa

Santa Baron

Reaction score
0
Bên f33 khoá mõm dc 1 đống thanh niên người Indo nói tiếng Việt aka đạo đức mạng rồi. Qua đây đọc comment giải trí thôi