Về Dating trên Facebook ( vựa rau phồn thực nhất thế giới)

polpol

Reaction score
0
Last Updated 27-12-2019 at 23:27
Ta nói phông bạt là điều cực kì cần thiết nhé các thím, tôi mới tham gia cái dating của FB 2 ngày thôi mà đc tới 107 em matched mình rồi, tôi chỉ chụp hình cơ bắp cuồn cuộn của mình, mặc áo body kèm đôi converse 70s trắng như tuyết, và 1 chi tiết đặc biệt là chụp hình tay tôi đang nắm lấy cái vô lăng của chiếc Merc ( của ông cậu ) là gái nó đổ đứ đừ, có mấy con nó còn chủ động chào mình trước nữa cơ. Vì thế, cả vozer nào muốn có gấu hoặc muốn chăn rau thì đây là 1 vựa rau cực kỳ tươi sạch và đa chủng loại, cái hạn chế là chúng nó sẽ chụp phốt các thím khá khá nhiều nếu thím nào đã có gia đình rồi, còn ko thì cứ xõa đi, nó mà cào ... ăn vạ thì chửi thẳng vào mặt ai bảo mài ngu bank ra làm gì, lêu lêu. Vậy là xong. Chúc các đồng dâm sớm có gấu. Thím nào đang chơi món này thì chia sẻ thêm câu chuyện của topic này xôm tụ nào

P/s: ko có tính năng chụp màn hình nên ko thể khoe lấy le vs các thím đc

Last Updated 26-12-2019 at 23:27
Ta nói phông bạt là điều cực kì cần thiết nhé các thím, tôi mới tham gia cái dating của FB 2 ngày thôi mà đc tới 107 em matched mình rồi, tôi chỉ chụp hình cơ bắp cuồn cuộn của mình, mặc áo body kèm đôi converse 70s trắng như tuyết, và 1 chi tiết đặc biệt là chụp hình tay tôi đang nắm lấy cái vô lăng của chiếc Merc ( của ông cậu ) là gái nó đổ đứ đừ, có mấy con nó còn chủ động chào mình trước nữa cơ. Vì thế, cả vozer nào muốn có gấu hoặc muốn chăn rau thì đây là 1 vựa rau cực kỳ tươi sạch và đa chủng loại, cái hạn chế là chúng nó sẽ chụp phốt các thím khá khá nhiều nếu thím nào đã có gia đình rồi, còn ko thì cứ xõa đi, nó mà cào ... ăn vạ thì chửi thẳng vào mặt ai bảo mài ngu bank ra làm gì, lêu lêu. Vậy là xong. Chúc các đồng dâm sớm có gấu. Thím nào đang chơi món này thì chia sẻ thêm câu chuyện của topic này xôm tụ nào

Last Updated 27-12-2019 at 23:27

JaValor

Reaction score
0
polpol said:
Ta nói phông bạt là điều cực kì cần thiết nhé các thím, tôi mới tham gia cái dating của FB 2 ngày thôi mà đc tới 107 em matched mình rồi, tôi chỉ chụp hình cơ bắp cuồn cuộn của mình, mặc áo body kèm đôi converse 70s trắng như tuyết, và 1 chi tiết đặc biệt là chụp hình tay tôi đang nắm lấy cái vô lăng của chiếc Merc ( của ông cậu ) là gái nó đổ đứ đừ, có mấy con nó còn chủ động chào mình trước nữa cơ. Vì thế, cả vozer nào muốn có gấu hoặc muốn chăn rau thì đây là 1 vựa rau cực kỳ tươi sạch và đa chủng loại, cái hạn chế là chúng nó sẽ chụp phốt các thím khá khá nhiều nếu thím nào đã có gia đình rồi, còn ko thì cứ xõa đi, nó mà cào ... ăn vạ thì chửi thẳng vào mặt ai bảo mài ngu bank ra làm gì, lêu lêu. Vậy là xong. Chúc các đồng dâm sớm có gấu.
Kêu vựa rau mà lại chúc vozer có gấu :canny::canny:
Gửi từ Samsung SM-G955F bằng vozFApp

takeover11

Reaction score
0
mày heart nó rồi nó heart lại là bình thường. tao chụp cc tao lên nó còn heart nữa là. để im vậy nó heart mày ms đáng nói.

polpol

Reaction score
0
JaValor said:
Kêu vựa rau mà lại chúc vozer có gấu :canny::canny:
Gửi từ Samsung SM-G955F bằng vozFApp
JaValor said:
Có 2 loại
1 là famer thứ này là đi chăn rau đúng rồi còn gì
2 vozer mặt mụn, rổ, cận, nghèo & loser thì đó là chân trời để tìm kiếm 1 loser giống họ

polpol

Reaction score
0
takeover11 said:
mày heart nó rồi nó heart lại là bình thường. tao chụp cc tao lên nó còn heart nữa là. để im vậy nó heart mày ms đáng nói.
Muốn chăn rau mà ko tự giác đi kiếm mà nằm một chỗ cho rau nhảy vào thì chỉ có 1 và chỉ 1 điều kiện duy nhất là mày cực cực cực giàuuuuuuuu. Cái đấy đếch bao h có đâu con ạ, nghèo như chó, xấu như ma mà chăn được rau mới là cái tài. Ngậm mồm và bớt cà khịa nhau nhé

long_beep

Reaction score
1
Em cũng match tỉ gái xinh rồi, nhưng đến lúc mấy em bảo thích mình rồi thì em lại chùn -.- Nói chung em cũng ưa nhìn lại lắm tài lẻ nên mấy em gái trẻ trẻ thích. Tự nhiên nghĩ cảnh loser chưa có gì lại không dám yêu, thân mình lo còn chưa xong, yêu vào đi chơi quà cáp tiền nong nghĩ là mệt, ngày xưa cũng từng yêu rồi đúng hồi đấy chả dư nổi đồng nào, bao giờ cho thoát khỏi kiếp học hành, hiện tại cả đi làm cả đi học mệt muốn vứt mẹ học đi, muốn yêu nhưng đến lúc treo mỡ trước miệng lại chán nản

Gửi bằng vozFApp

polpol

Reaction score
0
bibandunghinh5s said:
Cái gì cũng xịn mà không chụp màn hình nổi. Xịn vậy chả ham :go:
T chả nói tôi giàu chỗ nào, cái ý nghĩa tôi đưa ra là các thím phải biết cách phông bạt bản thân lên, cơ bắp t có chó đâu, của tml nào đó trên mạng t cóp về làm phông bạt thôi, mạng ảo thì làm thế nào chả được quan trọng là cái lưỡi của các vozer trên này đủ sức thuyết phục chúng nó ko mới là vấn đề. Nhiều thằng kém cỏi thế hèn gì suốt ngày lập topic than cắm sừng vs cách tán gái