Về Dating trên Facebook ( vựa rau phồn thực nhất thế giới)

chymdangxung

Reaction score
1
K dám chăn FB vì sợ con ghẹ phát hiện. Chỉ chăn trên zalo và tinder

via vozForums for iPhone

polpol

Reaction score
0
long_beep said:
Em cũng match tỉ gái xinh rồi, nhưng đến lúc mấy em bảo thích mình rồi thì em lại chùn -.- Nói chung em cũng ưa nhìn lại lắm tài lẻ nên mấy em gái trẻ trẻ thích. Tự nhiên nghĩ cảnh loser chưa có gì lại không dám yêu, thân mình lo còn chưa xong, yêu vào đi chơi quà cáp tiền nong nghĩ là mệt, ngày xưa cũng từng yêu rồi đúng hồi đấy chả dư nổi đồng nào, bao giờ cho thoát khỏi kiếp học hành, hiện tại cả đi làm cả đi học mệt muốn vứt mẹ học đi, muốn yêu nhưng đến lúc treo mỡ trước miệng lại chán nản :go:
Gửi bằng vozFApp
long_beep said:
Cứ quất nó trợn mắt cho đã đời đi thím sau này để sau này lo trời ơi vựa ngon ngọt thế mà không biết tận dụng hở trời

polpol

Reaction score
0
chymdangxung said:
K dám chăn FB vì sợ con ghẹ phát hiện. Chỉ chăn trên zalo và tinder :stick:
via vozForums for iPhone
Thế mới bảo là thím nào ăn vụng khả năng cao bị chụp phốt lẹ lắm, không sợ chó vs Beat là 2 group vkl mà, ai độc thân thì cứ mặt dày mà chén thôi, nó chửi mình đểu thì mình chửi lại nó dễ dãi hà thiên lộn gạ mình ngày ngay đầu

kakeri.No3

Reaction score
0
Chơi thì được đấy, nhưng tốn kém và lâu lâu thấy mình khốn nạn quá, chắc nghỉ thôi các mai fence à

Reaction score
0
kakeri.No3 said:
Chơi thì được đấy, nhưng tốn kém và lâu lâu thấy mình khốn nạn quá, chắc nghỉ thôi các mai fence à
Anh cứ nghĩ là anh đang bị chăn chuối thì anh sẽ ko thấy mình khốn nạn nữa, mà lúc đó sẽ là thấy mình đáng thương đó mike phen :sogood:

kakeri.No3

Reaction score
0
EmMuonLamHuyenThoaiVoZ said:
Anh cứ nghĩ là anh đang bị chăn chuối thì anh sẽ ko thấy mình khốn nạn nữa, mà lúc đó sẽ là thấy mình đáng thương đó mike phen :sogood:
Nếu trúng em gái còn zin thì nên vui hay buồn vậy mike fence, hay gọi tai nạn nghề nghiệp

Mirabilis

Reaction score
0
Chăn gái có hai kiểu. Kiểu 1 là đểu rả, dụ dỗ con nhà người ta ngon ngọt yêu đương, quất ngựa truy phong. Kiểu 2 là thẳng thắn, mình chỉ thích chịch thôi còn không muốn yêu đương. Giờ kiểu 2 đầy con bu vô các ông cứ phải dụ dỗ làm gì cho cắn rứt lương tâm.

Nhân tiện ở Mẽo quét cái này toàn ra mấy con đen.... next luôn.

takeover11

Reaction score
0
polpol said:

Muốn chăn rau mà ko tự giác đi kiếm mà nằm một chỗ cho rau nhảy vào thì chỉ có 1 và chỉ 1 điều kiện duy nhất là mày cực cực cực giàuuuuuuuu. Cái đấy đếch bao h có đâu con ạ, nghèo như chó, xấu như ma mà chăn được rau mới là cái tài. Ngậm mồm và bớt cà khịa nhau nhé
mày chắc chưa tán gái bao giờ. mỗi đứa gái trên dating ngày nó nhận cả ngàn lượt heart, và mỗi ngàn đó thì nó lại lựa trăm thằng ưu tú nhất để heart lại. tức là mày qua vòng 1 thì còn vòng 2. vòng 2 thì cần tài chém gió rồi gặp mặt các kiểu.
gái ưa trai giàu đa phần đã trưởng thành hoặc rồng lộn. còn rau ngon trẻ mà thấy mày đéo hợp có cứt nó đổ. vì bọn nó thường nghĩ mình còn trẻ vẫn còn nhiều cơ hội, bỏ thằng này thì khả năng còn thằng ngon hơn nên ko vội, mặc dù có thể mày đã rất là ngon rồi.
kinh nghiệm của tao thì chỉ đơn giản là ra đường gặp mặt trực tiếp mà talk bad boy.
mầy thằng trai đểu xì ke xăm trổ ăn gái ngon còn nhiều hơn lũ đi mẹc.
còn khi mày tán mấy con ngon qua mạng tức là mày đang phải ngầm đấu với trăm thằng khác, chúng nó cũng chém gió có khi còn hơn mày.
ko tin mày cứ giữ cái profile đấy rồi tán chúng nó tao xem. đảm bảo kết quả zero

kakeri.No3

Reaction score
0
Mirabilis said:
Chăn gái có hai kiểu. Kiểu 1 là đểu rả, dụ dỗ con nhà người ta ngon ngọt yêu đương, quất ngựa truy phong. Kiểu 2 là thẳng thắn, mình chỉ thích chịch thôi còn không muốn yêu đương. Giờ kiểu 2 đầy con bu vô các ông cứ phải dụ dỗ làm gì cho cắn rứt lương tâm.

Nhân tiện ở Mẽo quét cái này toàn ra mấy con đen.... next luôn.
Thế đéo nào toàn trúng case 1, chắc nhìn mình hiền các em case 2 nó khinh

leopard06

Reaction score
0
Đợt chán quá lấy cái nick ảo fake ảnh gái vào, hôm sau vào nhìn thấy cả trăm lượt like, lỡ rồi cũng kiếm mấy vozer ổn ổn like lại, nc hài vãi

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 8 bằng vozFApp