Chơi Vape và một số điều cần biết khi nhập môn

RedClaudius15

Reaction score
0
aloloaalo said:
Lúc order không để ý bác ạ :sweat:
MTL hay DTL do đầu đốt quyết định phải ko bác nhỉ? Mình gà mờ món này quá :stick:
Ủa mà con Zeus X là MTL mà ta
Do thiết kế đầu đốt quyết định cách chơi bác ạ. DTL thiết kế buồng đốt rộng, deck build to, nhiều lỗ gió nên khói nhiều, do khói nhiều nên phải hút xuống phổi chứ không mồm đầy khói sặc sml, MTL thì ngược lại thôi, khói ít nên hút vô mồm rồi ém xuống phổi sau đc.

Con Zues X là RTA, hút theo phong cách DTL.

aloloaalo

Reaction score
0
RedClaudius15 said:
Do thiết kế đầu đốt quyết định cách hút DTL hay MTL bác ạ. Đầu thiết kế để hút MTL bác hút DTL cũng đc mà nó không cho ra kết quả tốt nhất thôi. DTL thiết kế buồng đốt rộng, deck build to, nhiều lỗ gió nên khói nhiều, do khói nhiều nên phải hút xuống phổi chứ không mồm đầy khói sặc sml.

MTL thì ngược lại thôi, khói ít nên hút vô mồm rồi ém xuống phổi sau đc.

Con Zues X là tank RTA, hút theo phong cách DTL.
Vậy mà em gái bán hàng nói MTL, đểu thế :shame:

RedClaudius15

Reaction score
0
aloloaalo said:
Vậy mà em gái bán hàng nói MTL, đểu thế :shame:
Rip bác bị gái dụ. :gach:

Đọc mấy post trước thấy bác trước nay toàn hút thuốc lá với pod thì xin chúc mừng, con Zues 2 coil sẽ bắn khói cho bác ho sml trong 2 ngày đầu sử dụng. :gach:

gunz098

Reaction score
0
aloloaalo said:
Lúc order không để ý bác ạ :sweat:
MTL hay DTL do đầu đốt quyết định phải ko bác nhỉ? Mình gà mờ món này quá :stick:
Ủa mà con Zeus X là MTL mà ta
Hút juice ni thấp thui, hút kiểu này hao phết :gach:
Sent from HTC HTV32 using vozFApp

aloloaalo

Reaction score
0
gunz098 said:
Hút juice ni thấp thui, hút kiểu này hao phết :gach:
Sent from HTC HTV32 using vozFApp
Hồi hút pod mod thì một bình 30ml em dùng đc cỡ 1.5 - 2 tháng lận :byebye: sang đến vape thì chắc cũng ko đến nỗi :sexy:

aloloaalo

Reaction score
0
RedClaudius15 said:
Rip bác bị gái dụ. :gach:

Đọc mấy post trước thấy bác trước nay toàn hút thuốc lá với pod thì xin chúc mừng, con Zues 2 coil sẽ bắn khói cho bác ho sml trong 2 ngày đầu sử dụng. :gach:
Vâng xin lĩnh hội :gach: trước nay mình chưa hút DTL bao giờ, thấy bảo giống xông hơi phổi, khá phê :sexy:

d3adc3II

Reaction score
0
aloloaalo said:
Hồi hút pod mod thì một bình 30ml em dùng đc cỡ 1.5 - 2 tháng lận :byebye: sang đến vape thì chắc cũng ko đến nỗi :sexy:
Con Aegis Zeus X ấy , nó sẽ nuốt bình 30ml đấy trong vòng 1 tuần =)) MÌnh biết có thanh niên 1 tháng 2 bình 100ml rồi

aloloaalo

Reaction score
0
d3adc3II said:
Con Aegis Zeus X ấy , nó sẽ nuốt bình 30ml đấy trong vòng 1 tuần =)) MÌnh biết có thanh niên 1 tháng 2 bình 100ml rồi
Thì tui quấn 1 coil thôi :byebye:

momotico

Reaction score
0
d3adc3II said:
10 ngày hết 1 lọ 60ml 6mg freebase và 1 lọ 30ml 35mg salt đây
hôm qua qua bên the vape club mua juice mà tụi bán hàng ko tin :))