Vào thời điểm này có nên mua 7 không?

thantientyty264

Reaction score
0
Em đang sử dụng 2 con điện thoại (Passport và ip SE). Em tính bán pp để nâng cấp lên 7 tại hoanghamobile có giá 7,5tr hàng 99% hoặc sony xz1. Nhu cầu e chủ yếu nghe gọi, fb với youtube. Mong các bác tư vấn e nhiệt tình cho e có con điện thoại đi chơi trung thu :beauty::beauty::beauty:

KOTAKAKAJI

Reaction score
0
thantientyty264 said:
Em đang sử dụng 2 con điện thoại (Passport và ip SE). Em tính bán pp để nâng cấp lên 7 tại hoanghamobile có giá 7,5tr hàng 99% hoặc sony xz1. Nhu cầu e chủ yếu nghe gọi, fb với youtube. Mong các bác tư vấn e nhiệt tình cho e có con điện thoại đi chơi trung thu :beauty::beauty::beauty:
7 vẫn dư xăng xài tốt vài năm nữa, trừ vụ pin hơi hẻo thì mọi thứ đều tốt :chaymau:

Dat Nhat Phit

Reaction score
0
combo se+6p thấy vẫn tốt cho nhu cầu đây huống gì cái 7, bao xài trong vòng 2 đời ios nữa :sexy:
nhưng pin thấy con em xài nói hơi hẻo, nếu ko ngại to thì thêm tí lên luôn 7p cho ổn

aby2680

Reaction score
0
thantientyty264 said:
Bác mua ở đâu thì mua - né Hoanghamobile giúp em.
Dính 2 con ở đó. 1 con Nokia vs một con Ip6. Đem ra BH thì thái độ như cc:canny:

thantientyty264

Reaction score
0
Dat Nhat Phit said:
combo se 6p thấy vẫn tốt cho nhu cầu đây huống gì cái 7, bao xài trong vòng 2 đời ios nữa :sexy:
nhưng pin thấy con em xài nói hơi hẻo, nếu ko ngại to thì thêm tí lên luôn 7p cho ổn
ghiền 7 lắm bác mà cũ tới 11tr lận :sosad:

nguaden

Reaction score
0
Theo các bác dự đoán các dòng Iphone 6,7,8 có xuống giá khi các dòng Ip Xs Max ra mắt ko? E tính làm con Ip7 plus chơi VR mà đi hỏi second hand 7 plus 12 củ, chát wa

Cayenne

Reaction score
0
nguaden said:
Theo các bác dự đoán các dòng Iphone 6,7,8 có xuống giá khi các dòng Ip Xs Max ra mắt ko? E tính làm con Ip7 plus chơi VR mà đi hỏi second hand 7 plus 12 củ, chát wa
Có xuống giá nhưng k nhiều đâu. Với cả ko xuống giá ngay mà khi nào mấy con mới đi vào bình ổn giá và hàng nhiều thì may ra mấy con cũ mới giảm.