Vẫn là cho người quen mượn tiền....

tanmanh0707

Reaction score
0
Bữa cũng dính, hẹn 29 tết trả. Đến 30 ko thấy động tĩnh gì. Định vào fb cmt hết đống post cho bạn bè người thân biết. Ai dè vào thấy chữ add friend :gach:

quygiamegai

Reaction score
0

nghiramotcaitenmakhoqua said:
Hồi 8/2018 cũng cho con bé cùng công ty cũ vay 3m nó hứa tầm 3 tháng sau trả, căn bản ngày xưa cũng hơi thích nó với lại đang nhậu say say thế đéo nào CK cho nó 3m luôn. Đến hết 2018 vẫn đéo trả mình pm nó bảo hiện kẹt quá không thu xếp được, mình đòi gắt quá nó nói thẳng thật sự kẹt không trả nổi, còn gạ mình trả bằng tình cảm được không. Thật sự lúc đấy trung tình cũng thượng não cmnr nhưng mình lúc đó mới lấy vợ lo trả bài đéo xong, lại lên vozer hàng ngày có các anh hùng đầu đội sừng, chân đạp vỏ nên đành từ chối bảo em ý hàng tháng trả 300-500k cũng được.
xinh không mai phen, làm nháy trả nợ mỗi lần 300k

ducvoz123

Reaction score
0
Mình cũng dính một ông anh họ đang nợ 5 củ. Bình thường ko hỏi nhau câu nào tự nhiên gọi vay tiền bảo một tuần trả xong được 4 tháng rồi :gach:

via vozForums for iPhone

Shiryu_1088

Reaction score
0
Tôi đây cho đứa bạn thời đang học đh mượn 4m tiêu tết, thời đó nó chưa làm ra tiền, mượn xong hứa hẹn ra tết trả giờ là năm thứ 5 hay 6 gì đó rồi mà vẫn ko thấy nó trả. Chán chả thèm hỏi :chaymau:

via vozForums for iPhone