Vấn đề xương khớp và chỗ uy tín mua glucosamine

The.Sagittarius

Reaction score
0
đi khám bsi xem nên uống cái gì thì hợp lý

xương khớp thì có glucosamin, colagen type II, vitamin E, cao ngựa,... mấy món liền
1092648

hoanggia1990

Reaction score
0
Cách đây 1 năm tôi cũng như chủ thớt , lên mạng kiếm chỗ mua glucosamine xong mua 1 lọ 220v về giờ vẫn còn hơn nửa. Uống cái này nó đỡ tức thời còn ko dứt đc đâu , uống xong mà 3-4 ngày quên ko uống lại về mo. Các ông muốn ổn thì tập chạy bộ 1 ngày ~ 1km , ăn nhiều ức gà vào đảm bảo đỡ hẳn luôn còn nói khỏi đc hoàn toàn thì chắc ko đc đâu

Oliverstone

Reaction score
0
Mấy cái bệnh về xương khớp thì hạn chế làm việc nặng, siêng thể dục thể thao, ăn uống kỹ lại xíu. Nói chung bệnh này nó ảnh hưởng cuộc sống nhiều lắm

sangbuiduc

Reaction score
0
WENBIE said:
Thế ko nhập cám tăng trọng à ? mỗi thuốc à ? Ảnh
Có cả whey dòng hydro với isolate mà thím :) e bán dòng myprotein này 4 5 năm rồi nhưg là tay trái nên không mở rộng chủ yếu bán cho khách quen thôi :*

Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp

WENBIE

Reaction score
4
sangbuiduc said:
Có cả whey dòng hydro với isolate mà thím :) e bán dòng myprotein này 4 5 năm rồi nhưg là tay trái nên không mở rộng chủ yếu bán cho khách quen thôi :*

h mấy hãng đang hạ giá kinh quá, thành ra h mua MP lại bị hớ

sangbuiduc

Reaction score
0
WENBIE said:
h mấy hãng đang hạ giá kinh quá, thành ra h mua MP lại bị hớ Ảnh
Bọn này nó càng ngày càg thấy tăng thế mới khổ,bh e nhập so với giá hồi 4 5 năm trước còn đắt hơn :sosad:

WENBIE

Reaction score
4
sangbuiduc said:
Bọn này nó càng ngày càg thấy tăng thế mới khổ,bh e nhập so với giá hồi 4 5 năm trước còn đắt hơn :sosad:

Mình thì chưa có nhu cầu nên ko hỏi giá thím, nhưng trc lên FB tìm hiểu giá qua thì thấy mấy ông buôn nhỏ lẻ bán còn đắt hơn shop lớn luôn
Thời buổi bây giờ làm ăn lớn người ta bao h chả tối ưu chi phí vận hành hết rồi
có ông ( éo nhớ ) bán vài bao, đm nhìn tưởng bố thiên hạ đến nơi. Có mấy bao cũng dùng con bán tải chở hàng xong chụp ảnh thì lời lãi thế nào dc

zoro

Reaction score
0
hoanggia1990 said:
Cách đây 1 năm tôi cũng như chủ thớt , lên mạng kiếm chỗ mua glucosamine xong mua 1 lọ 220v về giờ vẫn còn hơn nửa. Uống cái này nó đỡ tức thời còn ko dứt đc đâu , uống xong mà 3-4 ngày quên ko uống lại về mo. Các ông muốn ổn thì tập chạy bộ 1 ngày ~ 1km , ăn nhiều ức gà vào đảm bảo đỡ hẳn luôn còn nói khỏi đc hoàn toàn thì chắc ko đc đâu
Nó là thực phẩm chức năng chứ có phải thuốc đâu mà hết :adore:

14allstar

Reaction score
0
Thím nào biết chỗ bán đảm bảo thì chia sẻ cho anh em biết đi ạ

14789

Reaction score
1
Glucosamine hoàn toàn vô dụng nhé với trường hợp của thím nhé, tìm bác sĩ nào kê đơn cho tiêm Durabolin liều 100mg/tuần hoặc NPP-PhenylPropionate ấy thì mới thật sự bớt