Wise Blue

Reaction score
0
Lúc trước cái usb 4gb của kingston mình mua thì có thể tải file và gắn vào đầu máy,đầu máy nhận diện được files

Còn cái usb silicon power 4gb mới mua đây thì đầu máy lại không nhận diện được,tại sao lại có hiện tượng này
usb kingston có khác gì với usb các hãng khác à

:sad: mất cái usb kingston tiếc thật

KingstonFEPR

Reaction score
0
Chào bạn Wise Blue,

Về vấn đề này, bạn phải kiểm tra lại với hãng Silicon Power để giúp bạn giải quyết.
Vì Kingston chiếm thị phần lớn nhất trong thi trường USB, nên bạn hoàn toàn không phải lo lắng về độ tin cậy cũng như tính tương thích của sản phẩm USB Kingston của chúng tôi.

Thân,
Kingston Technology

Wise Blue

Reaction score
0
cho hỏi ở quanh khu Gò Vấp/Hóc Môn/Quận 12 thì em có thể tìm mua usb kingston chính hãng ở đâu

bk_exp

Reaction score
0
tôi cũng đã từng bị lỗi này, mua cái silicon power loại mỏng tí xíu cắm vào xe ( đầu nguyên bản FORTE) không đọc, toàn báo USB empty... đã thử FORMAT bằng đủ kiểu vẫn ko đc, nhưng cắm cái Kingston và một số loại khác vào thì đọc ầm ầm...

Wise Blue

Reaction score
0
bk_exp said:
tôi cũng đã từng bị lỗi này, mua cái silicon power loại mỏng tí xíu cắm vào xe ( đầu nguyên bản FORTE) không đọc, toàn báo USB empty... đã thử FORMAT bằng đủ kiểu vẫn ko đc, nhưng cắm cái Kingston và một số loại khác vào thì đọc ầm ầm...
lạ cái là cắm vào máy tính thì bình thường :sweat:

cdbao

Reaction score
0
Wise Blue said:
lạ cái là cắm vào máy tính thì bình thường :sweat:
bác phải xem lại cái DVD player của bác hỗ trợ định dạng nào cho ổ USB, FAT - FAT32 - một số ko hỗ trợ NTFS nhé.

Wise Blue

Reaction score
0
cdbao said:
bác phải xem lại cái DVD player của bác hỗ trợ định dạng nào cho ổ USB, FAT - FAT32 - một số ko hỗ trợ NTFS nhé.
:sweat:usb kingston là ntfs hay fat32,vì mình cắm kingston vào nhận ngon lành

cdbao

Reaction score
0
Wise Blue said:
:sweat:usb kingston là ntfs hay fat32,vì mình cắm kingston vào nhận ngon lành
định dạng nào là do bác quyết định chứ!!!