mlphan87

Reaction score
0
skyfront said:
mình vừa mua USB Kingston D101G2 ở Đăng Khoa được 1 tháng tem Petro đàng hoàng, mua về thất vọng kinh khủng, chép toàn được 200kb/s, giờ thì nó lăn đùng ra chết rồi. :sosad:
Sao hàng họ giờ chán thế, hàng chính hãng mà còn thế:brick:
chết thì BH thôi, mình cũng mua 1 cái giống của bạn, tốc độ chậm cũng đc 5MB/s, nhanh thì tầm hơn 10MB :D

apolong3011

Reaction score
0
mlphan87 said:
chết thì BH thôi, mình cũng mua 1 cái giống của bạn, tốc độ chậm cũng đc 5MB/s, nhanh thì tầm hơn 10MB :D
:eek:h:Chậm nhất của bác bằng nhanh nhất của em:shot:,của em transcend, dùng mấy cái kingston toàn die sớm:sosad:

Kingston Technology

Reaction score
0
Chao bạn,

Trường hợp nay của bạn la binh thường ... Nếu co thắc mắc gi, bạn vui long lien hệ với bộ phận chăm soc khach hang của chung toi.

Kingston USB Flash Drive luon đảm bảo chất lượng tốt nhất , kem theo la dịch vụ bảo hanh 8/5. Nếu bạn gặp vấn đề với sản phẩm, vui long lien hệ với chung toi. Bộ phận chăm soc khach hang của chung toi sẵn sang giup đỡ va giải đap cac thắc mắc của bạn, bạn vui long vao:

http://www.kingston.com/vn/support

Về tốc độ đọc va viết, DT101G2 la ổ đai USB Flash entry-level cảu Kingston, va tốc độ đọc / viết nen la khoảng 10MB/giay ( Tốc độ đọc) va 5MB/giay ( Viết ). Nếu bạn cần cac sản phẩm co tốc độ cao hơn, co lẽ bạn nen thử dong USB 3.0 của chung toi.

skyfront

Reaction score
0
mình vừa mua USB Kingston D101G2 ở Đăng Khoa được 1 tháng tem Petro đàng hoàng, mua về thất vọng kinh khủng, chép toàn được 200kb/s, giờ thì nó lăn đùng ra chết rồi. :sosad:
Sao hàng họ giờ chán thế, hàng chính hãng mà còn thế:brick: