USB 4 GB tốc độ ghi trung bình chỉ có 2.1mb/s có được coi là hàng lỗi không?

hotboyx

Reaction score
0
giờ con nào 4GB mà ngon bổ rẻ các thím nhỉ:byebye:

DML_92

Reaction score
0
coldby said:
hay nhe.cop tieng viet ma lai cham hon cop tieng anh.chac cai usb cung sinh ngoai : )).sry on dt
ý chết em nhầm
read mới là 40Mb/s :gach:

DML_92

Reaction score
0
banhmytrung said:
Nhiều bác vào confirm con DT 101 này rồi, dòng này quả là cùi mía vô đối. :stick:
em dùng nó đây
căn bản bác chủ dùng phải hàng nhái rồi :beauty:

bigstar19

Reaction score
0
ATan said:
chắc loại lởm thôi, con usb 8GB của mình copy trên win7 trung bình 19MB/S có lúc trên 20MB nhưng có lúc lại xuống còn có 15mb/s :sweat:
Con của em đc có 10 Mb là em hạnh phúc lắm rồi

phonglana5

Reaction score
0
phonglana5 said:
Mới mua phải 1 con 8GB 2.5MB/s cũng tem FPT của Trần Anh. Bán lại với giá 70k để mua 1 em # tốc độ tốt hơn. Ai cần thì pm mình
Up lại cho các bác thấy. Hôm trước có bác nào nhận gạch r mà không đến lấy làm mình từ chối mấy bác # :gach:

coldby

Reaction score
0
phonglana5 said:
Up lại cho các bác thấy. Hôm trước có bác nào nhận gạch r mà không đến lấy làm mình từ chối mấy bác # :gach:
vậy bác đã mua con 8g ở phúc anh chưa cho a e xin kq thực tế đi còn mua nào :beauty:

mathvn

Reaction score
0
tốt nhất đến mua thì đòi nó cho copy thử chắc ăn các bác ạ,đồ này em nghĩ cũng hên xui được con ngon,mới mua 3 cái ở pico đều chỉ được 18/4,5,tạm chấp nhận

VinC™

Reaction score
0
Mua USB bây giờ cũng phải cân nhắc kỹ lưỡng.
Nhiều người cứ thấy nó khuyến mãi rẻ mà lao ầm ầm vào mua.
Chưa biết tốt xấu thế nào.

chovaodi

Reaction score
0
mathvn said:
tốt nhất đến mua thì đòi nó cho copy thử chắc ăn các bác ạ,đồ này em nghĩ cũng hên xui được con ngon,mới mua 3 cái ở pico đều chỉ được 18/4,5,tạm chấp nhận
nó :gach: cho bác chứ vào đó mà đòi thử
vào thì chỉ có trả tiền và cầm hàng về thôi, chứ làm gì được bóc tem ra, lỡ 10 thằng, cả 10 ko ưng thì có mà nó vỡ mồm à :gach:

mathvn

Reaction score
0
chovaodi said:
nó :gach: cho bác chứ vào đó mà đòi thử
vào thì chỉ có trả tiền và cầm hàng về thôi, chứ làm gì được bóc tem ra, lỡ 10 thằng, cả 10 ko ưng thì có mà nó vỡ mồm à :gach:
npp nó khui seal dán tem rồi :chaymau:,mua đâu không biết chứ HNC hay MH thử vô tư,không test thì thôi,dọa đi cửa khác có mà nv nó gọi lại vội à