bruce_zhang

Reaction score
0
fruz said:
Vozfapp ấy hả
Sent from T.T using vozFApp
Bản của thớt này luôn ấy ạ. Vozfapp k hiểu sao e dùng k quen. Cứ bản này dùng bao năm. Nhớ có đợt voz đổi cái j k cho đăng nhập, may bác chủ còn sửa lại app này cho...
Sent from my Oukitel K10000 ( Android 6.0 Marshmallow ) using vozForums

vinhvoz007

Reaction score
0
bruce_zhang said:
Bản nào mà vuốt sang bên là tự next trang ấy anh e nhỉ. Bản mới nhất bị tắt mấy cái đó. Bản cũ thì sợ k đăng nhập cmt được..
Bản 3.3.3 kinkat có icon màu xanh. Ko phải bản 3.3.3 bên trên #1 đâu. Bao gồm nhiều tính năng khủng mà voz ios cũng chịu như: vuốt từ giữa ra hai bên để qua trang, Vuốt từ 2 mép vào để bật setting, vuốt từ trên xuống để refresh, đổi màu chữ...vv nhưng ko có ảnh động và xả rác vào máy nữa thì phải.
Sent from my using vozForums

bruce_zhang

Reaction score
0
vinhvoz007 said:
Bản 3.3.3 kinkat có icon màu xanh. Ko phải bản 3.3.3 bên trên #1 đâu. Bao gồm nhiều tính năng khủng mà voz ios cũng chịu như: vuốt từ giữa ra hai bên để qua trang, Vuốt từ 2 mép vào để bật setting, vuốt từ trên xuống để refresh, đổi màu chữ...vv nhưng ko có ảnh động và xả rác vào máy nữa thì phải.
Bản em dùng là bản mới nhất #1 cũng k xem dc ảnh động. Quen r nên cũng k vấn đề j. Hqua k cmt dc nên cài bản vozfapp thấy hơi tù, dc cái vuốt sang là load page, rất mượt nên sực nhớ trc cũng có bản logo đen này cũng có tính năng đấy. Thích bản này nhất...
H e kiếm bản 3.3.3 ở đâu h ạ...

vinhvoz007

Reaction score
0
bruce_zhang said:
Bản em dùng là bản mới nhất #1 cũng k xem dc ảnh động. Quen r nên cũng k vấn đề j. Hqua k cmt dc nên cài bản vozfapp thấy hơi tù, dc cái vuốt sang là load page, rất mượt nên sực nhớ trc cũng có bản logo đen này cũng có tính năng đấy. Thích bản này nhất...
H e kiếm bản 3.3.3 ở đâu h ạ...
3.3.3 kinkat blue logo xanh có vuốt qua trang. https://drive.google.com/file/d/0B2-...w?usp=drivesdk
4.4 kinket logo đen ko có tính năng vuốt nhưng có ảnh động
https://drive.google.com/file/d/0B2-...w?usp=drivesdk

CheckOut34

Reaction score
0
bản 3.4.8 hiện tại ko xem List Quotes đc thím ơi, nó ra blank. e lại phải xài bản 3.4.7 thì ok. trên xaomi note 4x nha thím. tks

Sent from my Redmi Note 4 using vozForums

HoaTamVoz.9.4

Reaction score
0
mọi người cho hỏi là có trên IOS chưa, vì mình tìm app voz trên ios ra mấy cái app không login và comment được :shame:

DQL

Reaction score
0
Có ai dùng mà bị đơ đơ máy không nhỉ, mình đang dùng trên Redmi 5 nó đơ đơ thế nào ấy, chuyển qua dùng web browser thì hết

phuc_tho4

Reaction score
0
CasanavaMarshalReborn said:
Update rồi re-login.
Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp
Vozfap thì có update chứ bản vozfourm 3.4.8 này có thấy update gì đâu :byebye:
Gửi từ BomPhone3 bằng vozFApp