[Unbox - Review] DELL U2419h vs P2719h

mrvit88

Reaction score
0
CharoN said:

Mới mua con U2419H, đang thử để dual monitor so sánh với P2414H thì cảm giác có ám sương mờ, màu ko được nét như P2414H :stick:
Thím nào biết cách chỉnh ko ạ ? (e đã chỉnh full range rồi) :pudency:
bác này giống em. cái đó là màn có lớp phủ chống lóa mẹ gì đó. nhìn nó mờ mờ ghét vãi.

game_matter

Member
Reaction score
0
Màn Dell con nào chả có phủ chống lóa, muốn không có thì mua mấy con dòng S màn gương, nhìn bóng đẹp nhưng mở cửa sổ ra cái là sml ngay =))

Kurt.Cobain

Reaction score
0
Mở cửa sổ ra con nào chẳng chói. Chống chói là với đèn tuýp kìa

ryajautb

Reaction score
35
Không biết có bác nào bị giống mình không chứ mới mua con U2419H về xài đc 1 tuần bị sọc đứng màn hình, còn 1 đổi 1 ra đổi cái mới thì khi set màn hình trắng hết thì e thấy có vẻ hơi giật giật bên phải trong khi để màu khác thì lại rất khó thấy kiểu giật giật đó, không biết phải lỗi nữa ko mấy bác
U2419H này có vẻ nhiều lỗi ghê :stick::stick:

Sunshine08

Reaction score
0
mấy bác cho em hỏi con P2419H em muốn kết nối với laptop thì chỉ cần mua thêm dây HDMI hoặc VGA thôi đúng không ạ ? Tại em thấy lúc mua có kèm theo 2 sợi dây lạ lạ :) lần đầu e mua màn mấy bác thông cảm nhé :adore:

huy11111

Reaction score
0
Sunshine08 said:
mấy bác cho em hỏi con P2419H em muốn kết nối với laptop thì chỉ cần mua thêm dây HDMI hoặc VGA thôi đúng không ạ ? Tại em thấy lúc mua có kèm theo 2 sợi dây lạ lạ :) lần đầu e mua màn mấy bác thông cảm nhé :adore:
Đúng. Cái dây lạ là display port. Máy bác hỗ trợ cổng HDMI thì mua mà cắm thôi
Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

Sunshine08

Reaction score
0
huy11111 said:
Đúng. Cái dây lạ là display port. Máy bác hỗ trợ cổng HDMI thì mua mà cắm thôi
Được gửi từ iPhone 6s - vozForums
dạ, em cảm ơn bác nhiều nhé :beauty:

Remy LeBeau

Reaction score
0
Có bác nào cắm thử loa 2.1 vào jack audio output 3.5 ở màn chưa nhỉ. E thấy trên trang chủ lại ghi là "The audio line-out port does not support headphones". K biết liệu có được k tại e đang tính mua cắm PS4.