[UIT] Có thím nào ở đây học UIT đã từng học nhập môn game thầy Dũng?

ryajautb

Reaction score
35
Last Updated 16-09-2019 at 20:29
Nói đến môn ác mộng của sinh viên BK là sức bền. Thì với sinh viên UIT khoa cnpm thì ko qua khỏi nhập môn game của thầy Dũng :sexy:. Môn này cũng với tiếng vang của thầy Dũng (Dinh Nguyễn Anh Dũng) thì khỏi nói luôn (Dũng sĩ diệt sinh viên :sweat:). Kì này em đăng kí học lại, không biết là có qua môn được không nữa :sosad:. Ở đây thím có nào đã qua môn này, chia sẻ kinh nghiệm với ạ ^:)^

Nói đến môn ác mộng của sinh viên BK là sức bền. Thì với sinh viên UIT khoa cnpm thì ko qua khỏi nhập môn game của thầy Dũng :sexy:. Môn này cũng với tiếng vang của thầy Dũng thì khỏi nói luôn (Dũng sĩ diệt sinh viên :sweat:). Kì này em đăng kí học lại, không biết là có qua môn được không nữa :sosad:. Ở đây thím có nào đã qua môn này, chia sẻ kinh nghiệm với ạ ^:)^

pepguard-violon

Reaction score
1
môn đó dạy cái gì vậy bạn, mình ra trường nay 8 năm chả biết mấy cái môn trong trường giờ nó dạy kiểu gì

ryajautb

Reaction score
35
pepguard-violon said:
môn đó dạy cái gì vậy bạn, mình ra trường nay 8 năm chả biết mấy cái môn trong trường giờ nó dạy kiểu gì
dạy game viết bằng C với directx 9 thím :((. Tự làm framework, tự build từ a-z

Chet Duoi tren Nui

Reaction score
0
Kalsi said:
dạy game viết bằng C với directx 9 thím :((. Tự làm framework, tự build từ a-z
Kì này bạn có học Môn Mẫu thiết kế không, thì cho xin vào nhóm với.

confemale

Reaction score
0
ông này nghe bảo làm ở VNG thì phải :gach:

học vài lần nữa chắc là qua á

Norad

Reaction score
0
Thằng này (xin phép gọi là thằng nhé, do ko hề tôn trọng nó một chút nào) thì trùm chém gió. Ko biết việc làm được tới đâu, code với thuật toán pro tới mức nào, nhưng cứ vào lớp thì phải chém gió phát đã, hết kể về tiểu sử thời thơ ấu của nó tới thời nó làm ở VNG, rồi đam mê thế lọ thế chai, dạy thì éo thấy bằng ai, nhưng nổ thì bằng trời. Trình gió máy thằng này chắc cỡ Quảng nổ.

teeeeeeeee

Reaction score
0
hơi khoai đó thím
một là qua điểm cao hai là rớt chứ ko có điểm đủ qua môn

via vozForums for iPhone

ryajautb

Reaction score
35
Chet Duoi tren Nui said:
Kì này bạn có học Môn Mẫu thiết kế không, thì cho xin vào nhóm với.
Thím K11 luôn hay sao

ryajautb

Reaction score
35
Norad said:
Thằng này (xin phép gọi là thằng nhé, do ko hề tôn trọng nó một chút nào) thì trùm chém gió. Ko biết việc làm được tới đâu, code với thuật toán pro tới mức nào, nhưng cứ vào lớp thì phải chém gió phát đã, hết kể về tiểu sử thời thơ ấu của nó tới thời nó làm ở VNG, rồi đam mê thế lọ thế chai, dạy thì éo thấy bằng ai, nhưng nổ thì bằng trời. Trình gió máy thằng này chắc cỡ Quảng nổ.
thì thầy cũng có chém gió thật, nhưng mà trình ổng pro là có thật luôn. Sinh năm 75 mà đã code từ năm 12 tuổi, quái vật chứ chả đùa. Thời mình bây giờ lên cấp 3 đại học mới bắt đầu code, mà thời ổng đã vậy rồi. Sếp cũng lớn ở VNG đó, dân làm game có tiếng ít ai mà không biết ổng lắm

ryajautb

Reaction score
35
teeeeeeeee said:
hơi khoai đó thím
một là qua điểm cao hai là rớt chứ ko có điểm đủ qua môn :sexy:
thím qua môn này chưa, cho em xin ít kinh nghiệm với ạ :sexy: