ức chế bắt Grab 19 k đéo thằng nào muốn chở

vuameo610

Reaction score
0
Last Updated 24-07-2018 at 12:08
Bực mình nắng nôi , Buzz Grab đi ăn cơm tiện thể cafe vì quán đó cafe đó ngon. Thế éo nào đợi 15 p đéo ai chở mặc dù phần mềm thông báo đã nhận đc tài . Bực mình ra ngoắc Grab đang chạy ngoài đường nó thấy số tiền nó ngoắc ngoắc nói anh bắt trên ứng dụng đi :sogood:

Được gửi từ iPhone 6s Plus - vozForums

Bực mình nắng nôi , Buzz Grab đi ăn cơm tiện thể cafe vì quán đó cafe đó ngon. Thế éo nào đợi 15 p đéo ai chở mặc dù phần mềm thông báo đã nhận đc tài . Bực mình ra ngoắc Grab đang chạy ngoài đường nó thấy số tiền nó ngoắc ngoắc nói anh bắt trên ứng dụng đi :sogood:

bobb2

Reaction score
0
vuameo610 said:
Bực mình nắng nôi , Buzz Grab đi ăn cơm tiện thể cafe vì quán đó cafe đó ngon. Thế éo nào đợi 15 p đéo ai chở mặc dù phần mềm thông báo đã nhận đc tài . Bực mình ra ngoắc Grab đang chạy nhoài đường nó thấy số tiền nó ngoắc ngoắc nói anh bắt trên ứng dụng đu :sogood:

car hay bike?

:beauty:

gacucuki

Reaction score
0
độc quyền nó thế :go: có uber cạnh tranh thì còn đỡ giờ còn mỗi thằng này nó làm - thích thì nó chở k thì nó hủy cuốc vì nó thích thế cũng đành chịu :lol:

DongChiX2

Reaction score
0
Mình đi xe ôm trong Sì Gòn, xế kể làm ăn khó khăn, thu nhập ngày chỉ hơn tiền cafe 50k. Thằng bạn mình bảo mấy tay xế Sì Gòn lười chứ ngoài bắc trời lạnh chết mẹ các bố vẫn làm, có cần cà phê đâu:sogood:

taeyoona

Reaction score
0
DongChiX2 said:
Mình đi xe ôm trong Sì Gòn, xế kể làm ăn khó khăn, thu nhập ngày chỉ hơn tiền cafe 50k. Thằng bạn mình bảo mấy tay xế Sì Gòn lười chứ ngoài bắc trời lạnh chết mẹ các bố vẫn làm, có cần cà phê đâu:sogood:
Ngoài Bắc bọn nó thấy cuốc ngắn cũng bỏ qua nhé. Tư duy thế thì mãi chỉ chạy xe ôm thôi chứ đéo khá được. Tiền đã đéo có mới phải chạy xe, có cuốc xe lại còn từ chối
Sent from my iPhone 8 Plus using vozForums

Chan0312

Reaction score
0
Từ cty <=> nhà mất 16k, có dạo dùng mã giảm giá còn 1k, đến nơi ko có tiền lẻ. Tài xế cho luôn 1k nè :adore:

Sent from my iPhone using vozForums