Tuyển chồng cho con bạn làm ngân hàng

dragon111989

Reaction score
0
icodeforlove said:
ảnh này lấy trên mạng thì phải chứ có phải thật đâu ? Ảnh gì mà nhìn chụp như từ 10 năm trc vậy.

dark sider

Reaction score
0
Tớ đủ yêu cầu của chủ thớt đây, thử xem nào biết đâu có duyên :sexy::sexy:

onishin

Reaction score
0
Thế có đc đòi hỏi là gái tân, có nhà Hn người Hn k :sweat:
Trai 85 đổ về mà đòi trai tân thì chắc tân lỗ tai mất :sweat:

stores

Reaction score
1
Mẹ nó không lo kiếm chồng cho con thì thớt lo éo gì?
Tuyển trai HN để đổ vỏ cho gấu ah?
Hay có thù với nó nên post lên đây cho thiên hạ chửi nó?
:shame:

Shinedo9820

Reaction score
0
_TocNau_ said:
Sao các vozer đanh đá, cay cú với chị e vậy, như bị bạn thớt đá k bằng ??
Bạn thớt proflie cũng cơ bản nên tiêu chuẩn như vậy cũng k gọi là cao. Mình là nữ, xung quanh mình rất nhiều bạn nữ mọi mặt ngoại hình tính cách công việc đều rất bình thường nhưng đều kiếm được ny hay tấm chồng ngon nghẻ, hơn chúng nó về mọi mặt. Mà trong 1 mối qhe nam phải hơn nữ là bthuong, như vậy mới tốt, chứ nữ mà hơn nam thì :">

Còn về bạn thớt đã k tiêu chuẩn cao mà còn k tìm được đối tượng thì phải xem vấn đề là gì? Do môi trường hay do tính cách. Nếu môi trường k có ng ưng ý thì phải mở rộng môi trường tiếp xúc lên. Xem xét tính cách mình có khép kín hay khó tính khó chiều quá k, nếu có thì nên cởi mở và tích cực giao lưu lên. Tham gia các hoạt động, gặp gỡ những người có chung mối quan tâm mới dễ có thiện cảm và hứng thú tìm hiểu được. Chứ trên voz này có biết gì về nhau đâu mà giới thiệu nhỉ? Tích cực làm đẹp lên vì tuổi này mặt mũi da dẻ bắt đầu cứng rồi

Nên xác định là 30 rồi mà chưa tìm đc đối tượng như ý là bạn thớt cũng thuộc dạng muộn màng, kém may mắn rồi. Giờ tranh thủ chưa ngoài 30 nên cởi mở, năng động và tích cực lên mới dễ gặp đối tượng tốt
Có ngày giờ sinh k, gửi ls tử vi lên mình xem cho cung phu thế nào
Nam hơn nữ nhưng phải xứng đôi vừa lứa.

Đòi trai tân 85 đã khó r, tuổi đấy chưa vợ thì cũng là checker, không thì cũng thuộc dạng thần kinh ko ổn định or cư dân làng gốm.
Lại còn nhà HN thì lương phải gấp nhiều lần con số 10 củ kia r, để lương trên 10 củ che mắt thiên hạ thôi :look_down:

Người đàn ông mà hội đủ các điều kiện trên thì được gọi là thành công trong xh rồi chả ai đâm đầu vào bạn nữ chả có gì đặc biệt kia đâu.

Giờ một là bỏ vụ trai tân hoặc bỏ vụ có nhà HN và đừng nói thách nữa thì có ai chê già không? Vozer lại chả húp vội

Vero19999

Reaction score
0
tôi thấy có vấn đề ở đây:
- 91 hoa cuối mùa còn đòi hỏi
- nhà phố mới chịu ? tại sao không 2 vợ chồng cùng làm mua ? nồi nào thì tìm vung đó thôi bạn ơi
- có 2 cái nghề mà sao thần thánh gái quá: ngân hàng và lơ máy bay [tiếp viên]
=> xin lỗi anh đáp ứng được tiêu chí em đưa ra nhưng em là loại nhé...nói thẳng cho nó tam giác.