Tuyển chồng cho con bạn làm ngân hàng

huy hary

Reaction score
0
em gái này hơi xấu, mặt có mụn thì phải. Chúc em đắt hàng

buonnguqua

Reaction score
0
Stone™ said:
Năm nay 29 rồi. Đi làm 6 7 năm rồi mà sao lương mới đc có chục củ ở cái đất HN thế.
Thế thím nghĩ cứ 29 tuổi toàn 300 triệu 1 tháng như vozer vẫn xạo lol à

Reaction score
0
Ây za , các bác cũng phải hiểu từ môn đăng hộ đối, con bạn thím giàu thì yêu người giàu nhưng cũng nghĩ đi nghĩ lại phải lựa sao cho hợp chứ cứ đòi Nhà HN thì lấy đâu ra

Pianist

Reaction score
0
_TocNau_ said:
Sao các vozer đanh đá, cay cú với chị e vậy, như bị bạn thớt đá k bằng ??
Bạn thớt proflie cũng cơ bản nên tiêu chuẩn như vậy cũng k gọi là cao. Mình là nữ, xung quanh mình rất nhiều bạn nữ mọi mặt ngoại hình tính cách công việc đều rất bình thường nhưng đều kiếm được ny hay tấm chồng ngon nghẻ, hơn chúng nó về mọi mặt. Mà trong 1 mối qhe nam phải hơn nữ là bthuong, như vậy mới tốt, chứ nữ mà hơn nam thì :">

Còn về bạn thớt đã k tiêu chuẩn cao mà còn k tìm được đối tượng thì phải xem vấn đề là gì? Do môi trường hay do tính cách. Nếu môi trường k có ng ưng ý thì phải mở rộng môi trường tiếp xúc lên. Xem xét tính cách mình có khép kín hay khó tính khó chiều quá k, nếu có thì nên cởi mở và tích cực giao lưu lên. Tham gia các hoạt động, gặp gỡ những người có chung mối quan tâm mới dễ có thiện cảm và hứng thú tìm hiểu được. Chứ trên voz này có biết gì về nhau đâu mà giới thiệu nhỉ? Tích cực làm đẹp lên vì tuổi này mặt mũi da dẻ bắt đầu cứng rồi

Nên xác định là 30 rồi mà chưa tìm đc đối tượng như ý là bạn thớt cũng thuộc dạng muộn màng, kém may mắn rồi. Giờ tranh thủ chưa ngoài 30 nên cởi mở, năng động và tích cực lên mới dễ gặp đối tượng tốt
Có ngày giờ sinh k, gửi ls tử vi lên mình xem cho cung phu thế nào
Quote lại cho vào mà xem tiêu chuẩn cơ bản như nào nhé :chaymau: Không lại cứ nghĩ vozer cay cú gì chị em :sogood:

sieunhancaycu said:
Bạn chưa hiểu rồi nó yêu cầu là có nhà hà nội hoặc người hà nội ý là nếu là người ở tỉnh thì phải có nhà riêng đứng tên.còn nếu là người hà nội nhà của bố mẹ thì phải là con 1 ko tranh giành

moneylonely

Reaction score
0
:canny:

Pianist said:
Quote lại cho vào mà xem tiêu chuẩn cơ bản như nào nhé :chaymau: Không lại cứ nghĩ vozer cay cú gì chị em :sogood:
Bác quote chuẩn nhưng những người như thế họ yêu nhau từ lúc họ rất nghèo, lương 5-7 củ sau đó họ mới phát đạt chứ không phải đùng 1 phát họ được như vậy đâu, mà họ yêu nhau vì tình cảm chứ không phải vì lí trí, yêu nhau vì lí trí thì đùng 1 phát thằng chồng mà nợ nầng chồng chất chắc bỏ luôn chứ ham hố gì ?

Kiều_Trang

Reaction score
0
Đùa tầm 86-90 mà có nhà riêng trên 2 tỷ ( obg cho thì k nói làm gì ) , nếu tự lập kiếm đc thì cũng toàn dạng quái kiệt hoặc phải cỡ cơ duyên 1 vạn 1 người có 1 :lmao:

KyOGuanZou

Reaction score
0
Kiều_Trang said:
Đùa tầm 86-90 mà có nhà riêng trên 2 tỷ ( obg cho thì k nói làm gì ) , nếu tự lập kiếm đc thì cũng toàn dạng quái kiệt hoặc phải cỡ cơ duyên 1 vạn 1 người có 1 :lmao:
Bạn tôi xưa nó làm banh nó cũng mua dc nhà tôi nhớ năm đó là 2015 tức là mới 27 tuổi thôi , tôi hâm mô nó vl và giờ nó trốn cmn nợ rồi. Giờ ở nha trang làm đầu bếp tháng cũng 12 củ trả nợ dần dần.

via vozForums for iPhone

Stone™

Reaction score
1
buonnguqua said:
Thế thím nghĩ cứ 29 tuổi toàn 300 triệu 1 tháng như vozer vẫn xạo lol à Ảnh
Ngân hàng mới ra trường lương đã tầm 6m rồi. Làm ở HN mà đi làm 7 năm tăng đc có 4m thì hơi vô lý. Mấy em 90 91 ở quê mình làm NH lương toàn 12 13 hết cả. Big 4 thì hơn nữa. Mỗi tội thấy toàn tận 9 10h đêm mới đi làm về.

Gửi từ Sao Hỏa bằng vozFApp