từng hi vọng người ấy là người bảo bọc cho gia đình cho tất cả nhưng chẳng được gì

Moi_Lay_Vo

Reaction score
2
thesmile003 said:
Quen được 10 tháng mấy nhưng từ tháng thứ 7 trở đi lúc nào tâm em cũng lo lắng khó chịu luôn bất an tài khoản này em mượn của người quen .
đàn ông là thế em à. Ko đến được với nhau thì thôi, coi như là chuyện mừng vì may ko lấy phải 1 người sở khanh, còn lại thì đó là gia vị trong tình yêu của tuổi trẻ, để nhớ 1 thời ta đã yêu ko hối tiếc
:* Mãi yêu em

Flappy

Reaction score
0
Tôi đang xem ký sự trên thiendia để xem có clip giống em mô tả ko ,
kéo chuột nãy giờ mỏi tay quá

Tuyenden

Member
Reaction score
1
Không sống nổi nhưng đừng cho chúng tôi vỏ nhé. Mấy cả đừng than đàn ông nữa. Mệt ghê

hunginter

Reaction score
1
Nói thật em dứt khoát mà dứt khỏi thằng này đi, nó thuộc dạng tán gái cũng có hạng đó, còn em thì lại tin mình yêu hết mình thì thằng này sẽ yêu lại, khó lắm, mà thằng này có tính méo gì hay ho đâu mà e phải lụy thế, chỉ là cái cảm xúc thôi, thời gian sẽ xóa nhòa. Xem như một bài học, và đừng nghĩ tất cả đàn ông đều thế nhé (dù thực tế là có nhiều thằng ml như thế).

BMWX5

Reaction score
0
Tóm tắt là nam hay nữ; viết dài và lủng củng quá :(

hellkid

Reaction score
0
quen conan--> mộng làm bà conan, thích trai giàu ngầu, trai ngoan hiền vào nhắn tin tán tỉnh thì cho next và kết cục là sau khi bị BDSM thì thằng nhà có điều kiện cho em next. Tự xem lại bản thân đi em gái
. Người ta thường nói mình thế nào thì những thành phần xung quanh mình sẽ thế ấy. Nói thẳng cmn ra là nồi nào vung nấy đó em gái

40tuoilayvo

Reaction score
1
Dẩm lol vl. Học lớp mấy rồi e. Quen trên zalo thì chấp nhận bị chăn thôi

Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp

rapitta1

Reaction score
0
Văn vẻ lủng củng, cách diễn đạt dở tệ. Chứng tỏ là học hành k đến nơi chốn+ tư duy kém. Có nhan sắc.

Không phải tự dưng mà kết cục như vậy.

E k với dc đâu