biring1

Reaction score
0
Nhà chỉ cần một đứa phá gia chi tử thôi là thấy mệt mỏi rồi, loại này phải từ nó sớm chứ không nó kéo cả nhà chết theo

sweet july

Reaction score
0
omega3k said:
:beauty: có gì đó sai sai ở đây
" vk và cháu tôi" - vợ tôi - cháu tôi.
Yêu thím rồi đới. tuy vô lý mà lại có lý vô cùng :pudency:
tôi viết thiêu chữ nó fence à ,dm giờ buồn quá ngồi ko làm việc được, má nó tưởng nó tu chí làm ăn ,trước nó phá một đợt hơn trăm chai rồi rồi cá độ nợ nận tôi phải đứng ra vay 150tr để bắt nó trả nợ nhưng giiờ nó chơi tôi thêm cú nữa, thêm obz 1 cú nữa

tung_opeth

Reaction score
0
đm đồng cảnh ngộ ông ôi, obz cứ mỗi năm hơn tỏi cho thằng e đi học 6-7 năm nay đến kỳ cuối nó bỏ học cả nhà phải sang động viên đóng tiền thêm 1 kỳ nữa cho nó học tiếp, đứt luôn 300m mà nó lại bỏ học, ng nhà thì ở xa, liên lạc với trường trường bảo nó đéo đi học đâu. Lại lóc cóc dắt nhau sang thì nó đuổi cmn về xong bảo để đến cuối kỳ xem kq, cuối kỳ rồi trường lại bảo đéo thấy nó đi học. Chờ đến giáng sinh này nó về nước thì cả nhà cho nó lên chùa đi tu thôi

ngabachieutim

Reaction score
0
Kamikaze* said:
1 mình thì khác, đây có cháu rồi thì bỏ thế éo nào được
Rồi cũng phải bỏ thôi. Cháu ko đứa này còn đứa khác. Nhiều nhà vì cha mẹ muốn cứu con cứu cháu mà lao đao cả chùm luôn đấy. Cuối cùng tất cả cùng nhau loser đếu ngóc đầu lên nổi. Làm cha mẹ gặp sự này phải bình tĩnh cắn răng bỏ cho nó chết dồn lực cho mấy đứa khác phát triển. Chứ cha mẹ nào chả thương con, cứu đi cứu lại tất cả đều toi.

Rozaly

Reaction score
0
cố gắng động viên em dâu với đỡ đần lo cho cháu thôi, còn thằng em thì kemeno luôn, lo xong nó lại về nó phá tiếp, loại này đéo thương được đâu, gần nhà tôi loại này nhiều lắm, có cả cháu nội rồi mà vẫn phá cơ, nên là đứa nào nợ thì để nó tự trả, k trả đc thì cứ tự sinh tự diệt, chết thì đem chôn vậy thôi. H nên lo bọn đòi nợ nó đến quấy phá nhà mình, phá OBZ với đe dọa em dâu, cháu mình ý chứ đừng có lo cho thằng chết dẫm đấy làm gì nữa

nguyenluc900

Reaction score
0
Chỉ còn cách là kêu đứa em bán nội tạng trả nợ thôi.

bán xong thằng em của bác mới khá được

thuyetammuu

Reaction score
0
tao sẽ đi cày trả 200 dùm thằng em . với điều kiện nó biến đi đừng bao giờ quay lại gia đình nữa.

king2901

Reaction score
0
Thớt giúp xong thằng e sẽ quay về rồi mọi chuyện sẽ như cũ. Tình cảm cũng có cái giá, thớt suy nghĩ kỹ nha.

ChivaoxemKocomment

Reaction score
2
VL mấy thằng troll ghẻ, thớt nó đang cú thằng em trai, lại thương cảm cho hoàn cảnh em dâu và cháu vớ vào thằng chồng ml, chúng mày lại lấy chuyện nhà người ta ra đùa được, mà giờ cái cảnh về nhà báo tiền tỉ nhiều vl, quê mình giờ nó không còn là chuyện lạ nữa rồi @@